nhận tiền visa vietcambank 10 ngày rồi chưa có

Status
Not open for further replies.

bean

Senior
Reactions
59
MR
0.002
Insuree Balance
0
mình có nhận tiền từ net mình đứa thông tin cho họ là 16 số ghi trển thẻ visa VCB mà paid hơn 10 ngày rồi chưa thấy có tiền trong bank :( nghe nói visa VCB lâu lắm hả các cậu

tớ check lại đúng hết mà.có bạn nói nếu ghi 16 số trên thẻ visa của VCB thì phải đợi 15 ngày :(

mình có nhận tiền từ net mình đứa thông tin cho họ là 16 số ghi trển thẻ visa VCB mà paid hơn 10 ngày rồi chưa thấy có tiền trong bank :( nghe nói visa VCB lâu lắm hả các cậu

Mình with $ từ PP về visa VCB cũng lâu lắm, trường hợp của cậu mình cũng ko biết, chắc cũng tương tự, hóng pro vào giải đáp

Nhìn cái tiêu đề kìa "vietcambank" thớt mắc bệnh nhầm rùi............................................:D

tớ ko biết đang rất lo lắng đây ko về cái đói luôn :((

Nhìn cái tiêu đề kìa "vietcambank" thớt mắc bệnh nhầm rùi............................................:D
là sao cậu VCB ko điền 16 số đó à? mình điền số nào cậu?

là sao cậu VCB ko điền 16 số đó à? mình điền số nào cậu?
bro lên đăng ký một tài khoản ngoại tệ, như vậy có thể nhận tiền từ nước ngoài gửi về dễ dàng. nhận qua thẻ visa thì sẽ phải chịu fee chuyển đổi rất cao cho công ty visa và ngân hàng

bro lên đăng ký một tài khoản ngoại tệ, như vậy có thể nhận tiền từ nước ngoài gửi về dễ dàng. nhận qua thẻ visa thì sẽ phải chịu fee chuyển đổi rất cao cho công ty visa và ngân hàng
tớ jo ko biết là tiền có về không đây lo wa đi :(

Mình with $ từ PP về visa VCB cũng lâu lắm, trường hợp của cậu mình cũng ko biết, chắc cũng tương tự, hóng pro vào giải đáp
cậu đợi mấy ngày thế?

Hình như là ~10 ngày :D
bỏ 16 số in trên thẻ visa jo ngồi đợi:(
mà net pay dùng 13 số vcb giao dịch bình thường được ko biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902