Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Bạn cho mình hỏi mình muốn làm 2 cái tài khoản paypal verified để chơi mmo
Tài khoản đầu mình đã làm thành công như bình thường với thông tin thật và 1 thẻ ACB
Vì mỗi người có thể làm nhiều thẻ ACB prepair nên mình muốn tạo cái tài khoản paypal thứ 2 và dùng thẻ ACB khác để verifed như vậy có dc ko?
Mình nghe nói mỗi người chỉ dc tạo một tài khoản paypal, vậy mình có phải fake địa chỉ nhà rồi số dt các kiểu ở tài khoản PP 2 ko?

Dạo này hay bị tình trạng không send được personal là vì sao vậy bác? hướng dẫn mình cách khắc phục với

Bạn cho mình hỏi mình muốn làm 2 cái tài khoản paypal verified để chơi mmo
Tài khoản đầu mình đã làm thành công như bình thường với thông tin thật và 1 thẻ ACB
Vì mỗi người có thể làm nhiều thẻ ACB prepair nên mình muốn tạo cái tài khoản paypal thứ 2 và dùng thẻ ACB khác để verifed như vậy có dc ko?
Mình nghe nói mỗi người chỉ dc tạo một tài khoản paypal, vậy mình có phải fake địa chỉ nhà rồi số dt các kiểu ở tài khoản PP 2 ko?
được, lấy mọi thông tin khác riêng tên thì đổi ngược lại, vd ABC thì thành CBA

pp của cậu ver chưa, chưa ver thì ver di, ver ma vẫn ko chuyển đc thì để đó 3,4 hôm sau vô chuyển

Ver rồi bác. Nói chung lúc chuyển được lúc không, lại bị lỗi we don't send payment. Đợi 3-4 ngày thì lâu quá do lúc cần việc mới phải send mà :)

Ver rồi bác. Nói chung lúc chuyển được lúc không, lại bị lỗi we don't send payment. Đợi 3-4 ngày thì lâu quá do lúc cần việc mới phải send mà :)
khi cau send tien la pp cua cau bi tru trust, cau ko du trust ma ko muon doi thi pm yahoo, to chi cho ( sr to ol dt nen k co vietkey)

khi cau send tien la pp cua cau bi tru trust, cau ko du trust ma ko muon doi thi pm yahoo, to chi cho ( sr to ol dt nen k co vietkey)
ACC PP1 Của e trước bị limit có địa chỉ chính chủ như thế này 30 Đặng trần côn, Tổ 3, P Chi lăng
bây giờ reg acc PP 2 thì ghi địa chỉ như thế nào để tránh trùng cái thứ 1 mà lỡ bị limit mà vẫn có thể gỡ dc địa chỉ bác ví dụ giúp e được k

Cho em hỏi :
1) Lúc đăng kí tài khoản do browser tự điền lên tên của em thành name Van A ; midle name Van ; last Nguyen .Nhưng tên hiển thị vẫn là Nguyen Van A thì có đc không ạ
2) Em vừa làm cái visa prepaid của acb nhưng chưa có tiền trong thẻ ( em nghe nói veryfy paypal nó chuyển 1.95$ từ thẻ sang paypal) vậy làm thế nào để chuyển tiền vào thẻ ( em chưa mở tài khoản nào khác ở acb)

Cho em hỏi :
1) Lúc đăng kí tài khoản do browser tự điền lên tên của em thành name Van A ; midle name Van ; last Nguyen .Nhưng tên hiển thị vẫn là Nguyen Van A thì có đc không ạ
2) Em vừa làm cái visa prepaid của acb nhưng chưa có tiền trong thẻ ( em nghe nói veryfy paypal nó chuyển 1.95$ từ thẻ sang paypal) vậy làm thế nào để chuyển tiền vào thẻ ( em chưa mở tài khoản nào khác ở acb)
được mà, tên là tên đc nhận trong pp,nạp tiền vào thẻ thì ra ngân hàng, còn ver thẻ thì nó trừ 50k và cộng 1.95 $ trong pp

ACC PP1 Của e trước bị limit có địa chỉ chính chủ như thế này 30 Đặng trần côn, Tổ 3, P Chi lăng
bây giờ reg acc PP 2 thì ghi địa chỉ như thế nào để tránh trùng cái thứ 1 mà lỡ bị limit mà vẫn có thể gỡ dc địa chỉ bác ví dụ giúp e được k
30 Đặng trần côn street , thế thôi bỏ mấy cái kia đi :D

Chủ thớp cho mình hỏi cái, mình muốn đổi hoàn toàn tên tk pp và địa chỉ sang người khác có được k vậy?

được, lấy mọi thông tin khác riêng tên thì đổi ngược lại, vd ABC thì thành CBA
Đổi ngược tên là sao bác? Đổi trong paypal hay đổi tên thẻ ACB? Liệu như thế lúc withdraw tiền có về thẻ ko nếu ngược tên?
Mình tên là Nguyễn Văn A thì đổi thành A Văn Nguyễn hả bác ? Hiện acc paypal đầu của mình đang là Văn A Nguyễn

Đổi ngược tên là sao bác? Đổi trong paypal hay đổi tên thẻ ACB? Liệu như thế lúc withdraw tiền có về thẻ ko nếu ngược tên?
Mình tên là Nguyễn Văn A thì đổi thành A Văn Nguyễn hả bác ? Hiện acc paypal đầu của mình đang là Văn A Nguyễn
Van A Nguyen thi no ko ve dau, con doi the kia thi dc

acc Paypal đầu tiên của mình bị limit đã up CMND lên để gỡ 1 lần, bây giờ acc thứ 2 bị limit có up lại được cái CMND đó lên để gỡ k bác

Thớt có cách nào check dc ngày tháng năm sinh lúc lập Paypal không, đang cần cái này :)

Dùng thao tác Update account lên Business.
Paypal sẽ hiển thị thông tin cần thiết để cậu thiết lập, không cần quan tâm gì khác, nhìn cái cần nhìn là dòng ngày, tháng, năm sinh (là dòng bị lock ,không thay đổi được,màu nâu xám).
Sau khi biết ngày sinh tháng đẻ thì
Cancel update.

Đơn giản chỉ là vậy.

acc Paypal đầu tiên của mình bị limit đã up CMND lên để gỡ 1 lần, bây giờ acc thứ 2 bị limit có up lại được cái CMND đó lên để gỡ k bác

Chắc là được vì nó chỉ check thông tin pp và cmnd giống nhau hay không chứ không check cmnd đó đã up lên mấy lần

Nếu 2 acc này KHÔNG cùng Personal, Premier, hoặc Business thì step ID không vấn đề gì.!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom