Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

tùy tình trạng limit acc pp nhé cậu, mình nhớ là nhiều acc nó limit nó vẫn mở chức năng nhận tiền mà, định chụp ảnh mà không nhớ nó nằm ở acc nào nữa

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
đến limit mà còn send được tiền nè, nãy vừa send xong:confused:

gửi lần 1:

gửi lần 2

Mình mới lấy thẻ visa techcombank :3 đổi pin thì họ bảo sau 5 tiếng, về hí hoáy verify PP cũng ko được luôn. Lại phải đợi sau 5 tiếng hả @bemagau

@bemagau Bác cho e hỏi là đồi với tên có 4 từ ví dụ như Nguyễn Thị Cẩm Chướng thì khi đăng ký PP phải điền tên như thế nào cho đúng ạ?

Last edited:
@bemagau Bác cho e hỏi là đồi với tên có 4 từ ví dụ như Nguyễn Thị Cẩm Chướng thì khi đăng ký PP phải điền tên như thế nào cho đúng ạ?
nếu ko lầm, thì First là Cẩm Chướng, Middle là Thị, Last là Nguyễn, đợi thớt vô trả lời nhé.

mình cũng bị limit 180, tháng 9 này là dc 6 tháng, ko biết cách rút về ngân hàng sau khi có mail rút thế nào nhỉ.thấy bảo phải up lên business thì mới rút dc.có 88$ tính kiếm ng bán mà ko biết ai vì forum cấm bán acc nên phải mày mò cách rút.acc chưa add bank

cao nhân chỉ bảo giúp :(( paypal của em chưa ver. hôm qua em send money nó bắt ver phone mới cho gửi. mà trong thông tin số đt em quên k điền 84 vào đầu số đt nên mã xác nhận k về. em vào change số đt thêm đầu 84 vào rồi vào send money thì nó báo "We're sorry, but we can't send your payment right now". h phải làm sao đây mọi người :(( Paypal US

mình cũng bị limit 180, tháng 9 này là dc 6 tháng, ko biết cách rút về ngân hàng sau khi có mail rút thế nào nhỉ.thấy bảo phải up lên business thì mới rút dc.có 88$ tính kiếm ng bán mà ko biết ai vì forum cấm bán acc nên phải mày mò cách rút.acc chưa add bank
cau can gi thi pm yahoo nho

cho em hỏi là em veri PP bằng visa ACB debit prepaid thì nó bảo như thế này: "The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."
cau xem lai the cua cau da add pp chua, con ko thi de vai bua nua verify lai

cho hỏi paypal mình chưa verify mà bị limit mà lúc trước đăng ký điền thông tìn bừa thì làm sao xem được ngày tháng năm sinh vậy bạn
ko can ngay thang nam sinh lam gi dau , ID pp no chi quan tam den ten thoi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week