Got Paid Nhận rút tiền cho anh em chiến Coin ! Giá 18.2 k/ 1$

Có 1 điều thắc mắc là: Nếu rút về tk pz của anh huấn thì tất cả các acc mà mọi người rút đều chung 1 tk pz thì chỉ sợ coi nó band thì sao nhỉ?

Có 1 điều thắc mắc là: Nếu rút về tk pz của anh huấn thì tất cả các acc mà mọi người rút đều chung 1 tk pz thì chỉ sợ coi nó band thì sao nhỉ?

à. ko phải rút qua pz cậu ơi:D. cậu lại chưa đọc kỹ rồi

sao tớ rút mấy chục acc Coin về 1 mail PZ cũng đc mà ??? có bị gì đâu
Sắp ăn block rồi , đã làm thử và ra đi :v
Với lại rút chục acc siêng log đống mail , edit cái payment sang mail khác , xong cái này del cái kia may ra
Mà nên rút về egopay , exchange ra PM >0,9 USD
Egopay nó ăn fee ghê lắm

khác nha. nếu mọi người tự lo acc ego và tự rút tiền về thì tớ thu giá 18 - 18.3 cơ. nhưng nếu như vậy thì khi bán sẽ tốn 2 lần fee, còn đây chỉ 1 lần. cái nào cũng có giá của nó

ờ đúng rồi :D, đỡ 1 lần phí nếu bán auto tren mmo,mở topic rao thì vẫn dc giá cao hơn, nhưng đổi lại cái này uy tin hơn,, nhanh gon đỡ mất công, vớ vẩn bên ngoài ăn cam thì khổ :binhsua44:
up up :binhsua44:

Last edited by a moderator:
ờ đúng rồi :D, đỡ 1 lần phí nếu bán auto tren mmo, nhưng mở topic rao thì vẫn dc giá cao hơn, nhưng đổi lại cái này uy tin hơn,, nhanh gon đỡ mất công, vớ vẩn bên ngoài ăn cam thì khổ :binhsua44:
up up :binhsua44:

cái hay là ở chỗ này nè. mọi người rút về pz cũng đc nhưng bù lại pz thanh khoản ko cao, muốn rao bán cũng phải up mù mắt mới có người mua, chưa kể còn bị scam. được cái này phải mất cái kia thôi

Úp cho bác mod này thấy dịch vụ này có lợi cho mọi người đó . Chứ thấy mấy bạn bán payza có 16.5 kìa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,877
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom