Got Paid Nhận rút tiền cho anh em chiến Coin ! Giá 18.2 k/ 1$

giờ e toàn thấy ko phải đá bát cơm của mọi ng nữa mà toàn tự hất cơm của mình đi :D
vơj' bạn ấy vaj` chục $ 1 ngày có thấm béo gj so vơj' vaj chục ref :D ; đầu óc kjnh tế chjen luoc đấy em ; chơj ref xác đjnh là ban njck rất vui

yêu cầu bà con cứ dìm hàng trong Acc đi nhé 1 số thông tin nó cho hay sắp sửa Add cổng thanh toán Paypal vào rồi nên ko sợ PZ nữa
đệch paypal em bị mít 180 ngày ....... sao rút đây .

paypal thì hay rồi đây, mới ver xong vài acc paypal

- - - Updated - - -

giờ có cái gì cũng share hết lên thế này cho admin nó vào đọc thì vui nhỉ :D

Admin nó cũng vào đây đọc hoài, hôm bữa nó còn pub link mmo lên chatbox nữa. Thôi kệ, vậy cũng mừng. Đầu óc chiến lược tuyển ref của mấy thím này đã đạt đến max lv rồi hà ơi

Cũng chưa hiểu lắm mod ơi! :binhsua46:
Nói đơn giản vậy nhé! Nếu mình có 10$ trong coin thì mod trả về bank cho mình 180 ngàn phải không? Bao lâu thì trong bank có tiền?:binhsua58:

Cũng chưa hiểu lắm mod ơi! :binhsua46:
Nói đơn giản vậy nhé! Nếu mình có 10$ trong coin thì mod trả về bank cho mình 180 ngàn phải không? Bao lâu thì trong bank có tiền?:binhsua58:

rút về acc tớ đc bao nhiêu tớ sẽ tính bây nhiêu. vì còn phải chịu fee 1.5% +0.25$ cậu

nhìn là biết mà :binhsua44: nâng giá đi bro thấp hơn auto mmo4me rồi :binhsua46:

nhìn là biết mà :binhsua44: nâng giá đi bro thấp hơn auto mmo4me rồi :binhsua46:

khác nha. nếu mọi người tự lo acc ego và tự rút tiền về thì tớ thu giá 18 - 18.3 cơ. nhưng nếu như vậy thì khi bán sẽ tốn 2 lần fee, còn đây chỉ 1 lần. cái nào cũng có giá của nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week