Referrer Nhận Ref Acc Coingeneration có thear

up lên cho ai cần ..........

up lên cho ai cần ..........

mình từ bỏ rùi​

up lên nào ...........................

Cắm rồi sao rút tiền dc vậy thớt.mình dùng vps USA

Cắm không rút được đâu để tiền dep thêm vô mua 1 thear ăn lãi đi bạn

lên cho ai cần ..............

sắp die rồi sống chưa tới 15 này nữa ;))
Nói sự thật để ACE ko mât tiền vô ích thôi chư ko có ý đả kích nhe thớt :)

cứ cắm đó thui chứ có đầu tư đâu mà lo bạn hiền

Cái nhày nhận acc bây h rồi tháng sau chơi có lỗ gì không bác ?

sắp die rồi sống chưa tới 15 này nữa ;))
Nói sự thật để ACE ko mât tiền vô ích thôi chư ko có ý đả kích nhe thớt :)

vãi lúa ông này nói ko có tính xây dựng ? hỏi tý nhá

1 sao biết 15 ngaỳ nữa nó chết ? hay là nói bừa
2 là admin sao mà nói như thế ? hay là nói phét
3 chơi thì chịu , đừng đục nước thả câu ko hay

phân tích cho mà biết đây này

thứ 1 site mới ra đã bị chích choác cho ~ mất hơn 5k$ tính theo số lượng người chơi cheat nó , có 1 ông mỗi ngày 1k$
thứ 2 site ra đời ko phải là có vốn + lãi mới nghĩ ra chiêu lui quân , chẳng thằng admin nào ngu gì mà bị hụt vốn rồi bỏ của chạy lấy người cả
thứ 3 nó chưa chạy đc 1 tháng chưa biết tình hình đầu tư sao mà bảo Scam chắc là admin nó đem tiền đi rắc

tôi dám cá ~ 3 tháng mới nghĩ khác còn giờ chiến là ngon nhất , nhiều ng hỏi là cắm phần mềm của nó đc cái gì ? xin thưa là đó cũng chỉ là cái lệ như các bạn xem quảng cáo của mấy site maxtri Invest thôi , còn cái này ko chạy là ko có tiền , ngày nó vẫn trừ đi như thường

vãi lúa ông này nói ko có tính xây dựng ? hỏi tý nhá

1 sao biết 15 ngaỳ nữa nó chết ? hay là nói bừa
2 là admin sao mà nói như thế ? hay là nói phét
3 chơi thì chịu , đừng đục nước thả câu ko hay

phân tích cho mà biết đây này

thứ 1 site mới ra đã bị chích choác cho ~ mất hơn 5k$ tính theo số lượng người chơi cheat nó , có 1 ông mỗi ngày 1k$
thứ 2 site ra đời ko phải là có vốn + lãi mới nghĩ ra chiêu lui quân , chẳng thằng admin nào ngu gì mà bị hụt vốn rồi bỏ của chạy lấy người cả
thứ 3 nó chưa chạy đc 1 tháng chưa biết tình hình đầu tư sao mà bảo Scam chắc là admin nó đem tiền đi rắc

tôi dám cá ~ 3 tháng mới nghĩ khác còn giờ chiến là ngon nhất , nhiều ng hỏi là cắm phần mềm của nó đc cái gì ? xin thưa là đó cũng chỉ là cái lệ như các bạn xem quảng cáo của mấy site maxtri Invest thôi , còn cái này ko chạy là ko có tiền , ngày nó vẫn trừ đi như thường

Hj! thì đoán bừa vậy thôi ;))
Nhưng có 1 điều đúng là Thread free chỉ tồn tại được 30 ngày, nếu muốn chơi thì phải dep thêm 20$ nữa mới mua được Thread => có ngiax là 50 ngày sau mới hòa vốn là 20$ (mà phải treo 24//24 nữa nghe :D
P/s: còn pác nào giàu có thì dep luôn 50$ vào mỗi ngày đước 1$ :D 50 ngày sau hòa vốn, và lãi được 30$ trong curen mà ko rút được :D và tiếp tục dep thêm 20$ nũa là ngày được 2$ :)

Mà cái này là nói chơi 1acc thôi nhé :D òn pác nào chơi nhiều acc thì tùy @@ và ko biết là nó sống bao nhiêu ngày nữa :D

Cái này chắc cũng gần nát rồi, cũng không dám khuyên ref cắm nhiều, sau này có gì lại đổ lỗi rồi ôm hận :binhsua12:

lên nào .................

mình để máy cắm thui nát thế nào được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom