Suggest Nhận phải tiền bẩn Paypal :(

sieunhanhoi

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Như tiêu đề các bác ạ. Em vừa nhận đc cái payment 180$, nhưng nghi vấn cao là tiền này là tiền bẩn. Em vừa mới đặt lệnh rút tiền về bank. Liệu nếu ngày mai em nhận đc thông báo completed thì có chắc chắn tiền về bank hay ko ? Hay là trong quá trình chuyển tiền, paypal phát hiện ra thì tiền ko đc gửi về bank nữa ?

Sao dạo này mấy pro thường clone nick vào để hỏi thế nhỉ, acc chính sợ bị gì ah

cái tiền này là tiền em bán item ingame, có chat log và note đàng hoàng. Nếu số tiền đó là tiền bẩn thì em có bị thu hồi số tiền đó hay ko ?

complete chờ tới ngân hàng thì mới thổi phù phù đc:p

nếu mà chết ngang đường thật thì số em đúng là bách nhọ bác ạ.
Bán cái item giá 180$ paypal, xong lên gg search thấy thằng mua của mình bán 155$ thông qua webmoney... Thế là em nghĩ thôi kiểu này xác cmn định là dính tiền bẩn rồi.

Như tiêu đề các bác ạ. Em vừa nhận đc cái payment 180$, nhưng nghi vấn cao là tiền này là tiền bẩn. Em vừa mới đặt lệnh rút tiền về bank. Liệu nếu ngày mai em nhận đc thông báo completed thì có chắc chắn tiền về bank hay ko ? Hay là trong quá trình chuyển tiền, paypal phát hiện ra thì tiền ko đc gửi về bank nữa ?

PP nó phát hiện giao dịch đáng ngờ thì nó hold ngay. Còn khi complate rồi thì bác cứ yên tâm mà đợi rút tiền thôi. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back