Tutorial Nhận ngay 5 stockchain cực chất!

dongtn1201

Junior
Reactions
30
MR
0.391
StockChain là nền tảng sàn giao dịch phân tán đầu tiên trên thế giới có thể tổng hợp dữ liệu các sàn giao dịch trên toàn thế giới và đưa lên chuỗi để phục vụ cho người dùng. StockChain có nhiệm vụ phát triển và xây dựng một thị trường tiền mã hóa tốt hơn cho tương lai.

Những ưu điểm mà StockChain mang lại:
1. Ứng dụng blockchain: Với công nghệ blockchain hay công nghệ sổ cái phân tán, công nghệ này giúp StockChain mang đến một sàn giao dịch minh bạch và công bằng.

2. Theo dõi ý kiến tài chính công cộng: StockChain thực hiện công nhận thông tin và phân tích cấu trúc dựa trên việc máy tính tự học và làm dự báo rủi ro cho thị trường cryptocurrency dựa trên mô hình mạng trung lập.

3. Phân tích dữ liệu lớn: Dựa trên vô số dữ liệu, StockChain đã xây dựng một loạt ứng dụng thương mại dựa trên dữ liệu lớn. StockChain cũng đã hợp tác với các công ty lớn để quảng bá và thu lợi nhuận từ thu thập dữ liệu.

4. Trí thông minh nhân tạo: StockChain có thể tự nhận dạng khuôn mẫu giao dịch từ dữ liệu thị trường toàn cầu, dự đoán xu hướng giao dịch và tạo ra các chiến thuật trade hiệu quả từ việc thu thập dữ liệu tài chính và giao dịch dựa vào công nghệ Machine Learning.

Nhận ngay 5 token SCC rất tiềm năng:

B1. ref: http://referral.stockchain.co/D4ieFk
nonref: stockchain.co
B2. Điền địa chỉ ví ETH và click SUBMIT.
B3: Lần lượt click nút Tweet, Follow và Join để làm theo các step mà Stockchain yêu cầu. Sau đó copy invitation code màu đỏ và gửi vào nhóm Telegram đã tham gia để xác nhận đăng ký.

coin này quá ngon, các bác nhanh đăng kí kẻo lỡ!

Giá đó là hợp lý đó bạn. Free mà
giá đó thì phát chi vậy cậu , nhìu coin phát free giá trị nhìu gấp mấy chục lần đó.
ko những vậy bán trên sàn phải >1k coin mới cho bán mà phát 1 acc đc 5 coin thì làm gì ăn cậu :rolleyes:
mình nói cho mấy bạn sau khỏi reg hay tuyển ref mất công :)

giá đó thì phát chi vậy cậu , nhìu coin phát free giá trị nhìu gấp mấy chục lần đó.
ko những vậy bán trên sàn phải >1k coin mới cho bán mà phát 1 acc đc 5 coin thì làm gì ăn cậu :rolleyes:
mình nói cho mấy bạn sau khỏi reg hay tuyển ref mất công :)
ít mà chất thì hơn nhiu là rác,đc thì cang tốt ko đc cug ko mất gì, mjnh thấy nó tiềm năng thôi bác, bác đ kí hay ko tuỳ bác!

hnay nó mới pay. vc

coin good đ kí vứt đó bit đâu bất ngờ!

sao mình điền ví ETH vào rồi ấn vào nó lại biến mất chứ ko load ra trang sau nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week