Got Paid Nhận ngay 30 lượt spin miễn phí , rút được tiền ngay

AHIHI.
Xác minh như nào AE =))
chúc mừng bro ! rút về nhớ hậu tạ mình nhé hahaa

Làm thế nào để rút qua neteller bác thớt?
View attachment 115803

thým thớt viết bài qua loa éo rõ ràng gì hết!? :mad::mad::mad: vậy mà củng xứng ăn ref :confused::confused::confused: o_Oo_Oo_O

theo cá nhân xem xét, muốn rút cần phải: (phỏng đoán có căn cứ)

- có số dư trên 10euro

- xác minh tài khoản => up cmnd (giả ) cũng được :eek::eek::eek:, hông còn thấy yêu cầu veryfi nữa (có thể do hên)

- nạp từ cổng neteller (ít nhất 5euro), để rút từ nó (tương tự: nạp cổng nào thì cho rút cổng đó, hiện có hổ trợ: paypal, skrill, nett, bank, cc) => chưa nạp thử, để tạo ticket hỏi -> xem hổ trợ trả lời ra sao!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

p/s: còn chưa kể đến trường hợp yêu cầu trùng thông tin giữa tk nạp và tk rút :oops::oops::oops: nhưng thiết nghĩ, sẽ ít có chuyện này ... làm khó khác nào đập bể chén cơm!! :cool::cool::cool:

Last edited:
Có ai đã xác minh chưa, cần up gì cho bên họ vậy, mình up CMT mà toàn bị lỗi @@

Có ai đã xác minh chưa, cần up gì cho bên họ vậy, mình up CMT mà toàn bị lỗi @@

đây up cnmd (pts) nó chấp nhận rồi vì hiện hông còn thấy dòng yêu cầu xác thực nữa (identify) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Lên cho anh em

Mình dùng cả visa, paypar, neteller add thẻ thì đều nhận đc thông báo ko chấp nhận thẻ của quốc gia mình. Trong khi live chat vs họ thì bên họ nói VN hoàn toàn ko bị cấm :( . đang đợi Email phản hồi.

Ngồi quay lên hơn 300 Euro rồi =))) Chơi cá độ cũng kho ít, mà chắc không rút đc =)

Không very được bác. Khó quá

Ngồi quay lên hơn 300 Euro rồi =))) Chơi cá độ cũng kho ít, mà chắc không rút đc =)

hay quá vậy!? :eek::eek::eek:

Mình dùng cả visa, paypar, neteller add thẻ thì đều nhận đc thông báo ko chấp nhận thẻ của quốc gia mình. Trong khi live chat vs họ thì bên họ nói VN hoàn toàn ko bị cấm :( . đang đợi Email phản hồi.

nạp = nete khó vậy sao!? :eek::eek::eek:

hết cheat được nữa rồi!! :confused::confused::confused:

3 cái đầu gửi cmnd, nó cho qua ... mấy cái sau hông chấp nhận, vô chat thử nó yêu cầu: có giấy khai sinh khi dùng cmnd :eek::eek::eek:

để đi tìm passport, chơi tiếp ... :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back