nhận làm reff PTU

toddamay

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
chào các bạn , mình là newbie mới bắt đầu làm thằng ugotfile được 200$ thì nó kô trả (mặc dù đã rút qua paypal ) Làm tiếp thằng FS thì không biết thằng này nó có ăn gian hay không mà mình làm nhiều hay ít cũng bấy nhiêu $ kô lên được {khoản gần 20$/ ngày) nên giờ mình muốn kiếm thêm 1 hot(HF hoặc SM) để làm kiếm thêm thu nhập.Bạn nào pro hai hot đó có ý định nhận ref thì pm mình . Mình không rành lắm mong ca'c pro giúp đỡ

hic.... ai nhận làm thì vô mở teamviewer lên mà coi . show proof lên lấy của ai mà không được

Nếu vậy theo mình bạn nên gia nhập clubptu :) ptuclub.com earnfs.com clubfsvn.com
Hiện club đang có nhiều event + ưu đãi cho member.
Ngoài ra thì từ nay club sẽ chiến 2 host là FS + SM :)

mình chỉ theo riêng 1 người nào đó thôi . Vô club thì lung tung lắm cần gì cũng không hỏi được ai. không có pro nào đang nhận ref à

Mình support mà cậu :)) Cần gì hỏi mình chứ hỏi ai nữa :D

chào các bạn , mình là newbie mới bắt đầu làm thằng ugotfile được 200$ thì nó kô trả (mặc dù đã rút qua paypal ) Làm tiếp thằng FS thì không biết thằng này nó có ăn gian hay không mà mình làm nhiều hay ít cũng bấy nhiêu $ kô lên được {khoản gần 20$/ ngày) nên giờ mình muốn kiếm thêm 1 hot(HF hoặc SM) để làm kiếm thêm thu nhập.Bạn nào pro hai hot đó có ý định nhận ref thì pm mình . Mình không rành lắm mong ca'c pro giúp đỡ

anh có nhân reff ở FS không cho em làm reff của anh nhé

neu co nhu cau thi lien he Yh: kutjhocdoj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week