• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận làm báo cáo tổng kết Offer 1000 infor 50k, Tách Infor số lượng lớn

Status
Not open for further replies.
Hầu như các admin offer hiện tại đều biết mình, còn bạn thì .... . Đúng là trình độ của bạn phải nói kĩ càng và giải thích cho bạn mới hiểu được . Nhưng thôi chú thích thì cứ ếch ngồi đáy giếng ở đó đi nhé.

Vâng. Em biết em chỉ ngồi đáy giếng, em chỉ là vô danh tiểu tốt không tiếng tăm gì. Bác có thể cho em thăm bang hội của bác chút được không, muốn giao lưu học hỏi quá. Skype của em là Đại Đại 01696. Em gét nhất là cái tính to còi khoe mẽ, ra vẻ bờ rồ. Dù cho cả rum này biết bác thì em cũng chẳng cần biết bác là ai cả. Mà muốn hót tống cổ bác ra pic của em quá. Admin hay là sub là memb thì cũng đừng có ha oai ở đây. Đối với em, mọi người đều là người kiếm tiền cả. Đừng có tinh tướng hay thái độ với bất kỳ ai. Bác hiểu ý em nói chứ?

Vâng. Em biết em chỉ ngồi đáy giếng, em chỉ là vô danh tiểu tốt không tiếng tăm gì. Bác có thể cho em thăm bang hội của bác chút được không, muốn giao lưu học hỏi quá. Skype của em là Đại Đại 01696. Em gét nhất là cái tính to còi khoe mẽ, ra vẻ bờ rồ. Dù cho cả rum này biết bác thì em cũng chẳng cần biết bác là ai cả. Mà muốn hót tống cổ bác ra pic của em quá. Admin hay là sub là memb thì cũng đừng có ha oai ở đây. Đối với em, mọi người đều là người kiếm tiền cả. Đừng có tinh tướng hay thái độ với bất kỳ ai. Bác hiểu ý em nói chứ?
tôi ko pm trước bất kì ai, muốn gì thì pm yhaoo ở phía dưới cái avatar của tôi. Vậy thôi

1 - Khi các bạn tạo info từ getinfo thì đồng thời getinfo tạo ra một file text lưu cả email và pass vào file tên Created.txt lưu cùng thư mục chứa getinfo
2 - Sử dụng hàm excel tách mail,user vs pas.
Tổng hợp cả tuần hay tháng chắc cũng chỉ cần Ctrl A + Ctrl C + ctrl V chưa đầy 1p ^.^
Đừng quá khắt khe vs cuộc sống. Bởi vì cuộc đời này chỉ sống 1 lần...
Chúc các bạn ngày mới vui vẻ! ^.^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week