Nhận hỗ trợ phần tiếng anh cho các pro trong mmo4me ^^!

trankiembach

Banned
Reactions
288
MR
0.000
Mình tham gia mmo4me.com cũng được hơn 1 tháng rồi, kể từ đó học hỏi được nhiều điều, và trở nên rất hứng thú với CNTT, xem mấy pro khác teamview cho mình mà thấy khâm phục thật.
Nhưng đọc nhiều bài thread cũng như nhiều comment trong các thread ấy trên diễn đàn, mình thấy hình như các pro không được rành về Tiếng Anh cho lắm, đấy chỉ là ý kiến của riêng mình thôi, các bác gạch đá nhẹ tay nhé. Nên hôm nay mình lập bài thread này mong được hỗ trợ các pro trên forum mmo4me.com, các bạn có vấn đề gì về Tiếng Anh (hì, chỉ về Tiếng Anh thôi nhé, mình không phải dân IT đâu ^^) thì cứ pm cho mình, có thể là inbox, hay qua yahoo (youth1907) hoặc là email ([email protected]), qua comment bên dưới cũng được (nhưng mình cũng còn bận chuyện học hành nên khó có thể trả lời ngay lập tức cho các bác nếu các bác comment bên dưới thread này).
Tùy mức độ hỗ trợ mà mình mong nhận được ủng hộ từ các bác (có gì hay ho mà không cần cheat, mấy bác tuyển em làm ref là vui rồi ^^), với lại lập thread này mình cũng mong đóng góp chút gì cho anh em trên 4rum nữa :binhsua02:.

Em không biết nên post bài này ở đâu, mục đích của nó là để hỗ trợ cho các bạn trên 4rum nên em đành post vào mục Support Center, MOD thấy không ổn thì chuyển qua mục khác giúp em nhé, đừng ban em :binhsua08:.

Last edited by a moderator:
Mình nói tiếng Việt, câu dịch được sang tiếng anh, đúng cú pháp, làm sao mà dân nước ngoài đọc xong mà ko phân biệt đc là dân VN....đc ko cậu?

Upvote 0
Mình nói tiếng Việt, câu dịch được sang tiếng anh, đúng cú pháp, làm sao mà dân nước ngoài đọc xong mà ko phân biệt đc là dân VN....đc ko cậu?

được cậu, mỗi ngôn ngữ nó có văn phong riêng mà, nắm được văn phong thì trên giấy tờ thì lúc dịch ra người đọc sẽ khó phân biệt được đâu là tiếng bản ngữ, đâu là tiếng không phải bản ngữ thôi :binhsua50:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thế thớt có bí quyết gì chỉ mình học tiếng anh với
1 chữ chặt 80 khúc còn không biết :binhsua46: mong được chỉ cách học :binhsua168:

Upvote 0
thế thớt có bí quyết gì chỉ mình học tiếng anh với
1 chữ chặt 80 khúc còn không biết :binhsua46: mong được chỉ cách học :binhsua168:

practice, practice and practice!
thực tập mỗi ngày thôi bạn à, 1 ngày dành chừng 30 phút đến 1 tiếng là okay rồi :binhsua02:

Upvote 0
woa, được 1 bạn trong 4rum nhờ dịch hộ từ tiếng Việt sang tiếng Anh, đúng là làm mới thấy không dễ, mà làm cũng xong rồi nên uppppppppppppp.
thớt dịch tiếng anh chuẩn vãi thanks kaka :binhsua104:

Upvote 0
Không biết chủ thớt có chứng chỉ tiếng anh nào rồi, để còn biết đường mà nhờ việc @@

lần cuối cùng mình thi TOEIC cách đây vài tháng được 815, proof thì không có bạn thông cảm nhé :binhsua149:, cái đó chỉ là thi lấy giải thôi nên ng ta ko câp chứng chỉ j cả ^^!

Upvote 0
Up cho ku em pro tiếng anh, ai có khó khăn trong tiếng anh có thể pm ku e này giúp đỡ, khá nhiệt tình +1

- - - Updated - - -

Up cho ku em pro tiếng anh, ai có khó khăn trong tiếng anh có thể pm ku e này giúp đỡ, khá nhiệt tình +1

Upvote 0
bác ơi, tình hình là em đang cần dịch gấp khoảng gần 20 trang tiếng anh sang tiêng việt, em cần gấp ngày mai, mà 1 minh em dịch ko xuể. hic, đứa em nó nhờ dịch đỡ nó vi no fai làm bcao thử việc, mà thời gian họ cho gấp quá, dịch ko nổi ạ. bác giúp em với dc ko ạ, chuyên về kinh tế ạ. thanks bác trước ạ :(

Upvote 0
"weak 3 bar rev, bouncing off of EMA, following double top, vaild signal, but remember that trend reversal are *often* followed retest be carefull" dịch hộ mình câu này vơi. Thanks bạn nhé. :)

Upvote 0
"weak 3 bar rev, bouncing off of EMA, following double top, vaild signal, but remember that trend reversal are *often* followed retest be carefull" dịch hộ mình câu này vơi. Thanks bạn nhé. :)

dịch bồi nhé cậu, mình ko phải IT, tín hiệu nhận được, nhưng hãy nhớ rằng xu hướng đảo ngược thường được kiểm tra lại cẩn thận,

xong, 10LR đây, chất xám của mình không đấy :binhsua79:

Upvote 0
dịch bồi nhé cậu, mình ko phải IT, tín hiệu nhận được, nhưng hãy nhớ rằng xu hướng đảo ngược thường được kiểm tra lại cẩn thận,

xong, 10LR đây, chất xám của mình không đấy :binhsua79:

IT gì, kia là forex mà :))

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week