• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nhận gỡ limit pp

Thực ra chủ thớt mở dịch vụ gỡ limit là ae trong diễn đàn có thêm 1 lựa chọn, và ai hiểu về pp thì ko bao giờ dám khẳng định là 100% gỡ được tất cả các step limit của nó cả.
Chủ thớt bị ném đá là do cách trả lời khách chưa được ôn tồn thôi. Bạn mở dịch vụ thì nên cố gắng hết sức làm vừa lòng khách, họ ko biết họ hỏi bâng cua thì mình điềm đạm trả lời hoặc bỏ qua chứ đừng mắng khách, câu nói khiêm nhường chả mất gì đâu.
PS: giá như cậu nói ở trên, có bao nhiêu acc mình mua hết :D

Chính xác là như vậy, không ai có thể khẳng định có thể gỡ LIMIT tất cả 100%, mặc dù có thể gỡ tất cả các step của nó.
Tự cậu làm khó cho chính mình. Mong rằng cậu có thể giúp đỡ mọi người
Chúc cậu thành công. :D

cậu có mua những acc như vậy ko? mua thì tớ bán cho. 1$/acc thôi
mua xong về vứt đi ah?

bao nhiêu, pm mình xúc cho,.. giá 1$ acc min 15$pp, ac pp vn..... bao nhiêu cũng thầu... chỉ cần full mail, mail chính khi dk....

Last edited by a moderator:
Bác quydem ơi có onl yahoo k mà thấy treo thế :-s

bạn giỏi thì bạn mua acc 15$ kia đi. bạn mua đc bao nhiêu? nói công khai luôn đi. còn trình mình đến đâu mình tự biết. " 1khi mở dc topic thì hãy chắc chắn 100% là gỡ dc tất cả", cậu cũng từng mở topic gỡ limit, cậu có dám bảo đảm tất cả acc limit cậu đều gỡ đc ko?". đừng chém gió với tớ

. ngta ko bán 1$ như bạn, mua thì tìm chỗ nào rẻ mà mua..
bậy nha... nói cho rõ ràng, mình lúc đầu là mở bán acc pp.. và nhận 1 số acc pp mít, nếu gỡ dc mới nhận, ko như bạn, mở thẳng ra như z

- - - Updated - - -

Bác quydem ơi có onl yahoo k mà thấy treo thế :-s

sr nha, đang vào thì mạng rớt lên rớt xuống, bực cái mềnh, có gì, pm y/h nha...

Last edited by a moderator:
Bác kuhenfu rất thích comment gây lú kiểu quote bài của 1 người mà nói chuyện với người khác nhé :))

Bác kuhenfu rất thích comment gây lú kiểu quote bài của 1 người mà nói chuyện với người khác nhé :))

Nhầm hàng đấy Ki lí xú lù...;))

up lên giùm cho thớt ai giám bảo hiểm làm đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week