Event Nhân dịp mới vào mmo4me

Status
Not open for further replies.
Đầu tư làm server game đi bạn ko bao h sợ lỗ cũng chả sợ scam :D

Mua bán online là ổn nhất đó cậu, với một người mới vào nghề như bạn mà tính làm Exchange thì có phải là bỏ tiền xuống biển không?

+ HYIP hoặc những hình thức đầu tư khác là cực kỳ nghuy hiểm, cho dù bạn có theo một Admin giỏi thì tỉ lệ thắng của bạn là 01%
+Offer để có thể làm Admin là cực kỳ khó khăng, thời gian và cái chính là kinh nghiệm.
+ Chap cũng không sướng gì cho mấy, muốn làm Admin thì phải có ít nhất từ 6 tháng đến 1 năm để làm việc .
+ Lô đề, đã banh .v.v. thì không nói chắc thớt đã hiểu !!!!

==> Mua bán online là tốt nhất, ở Forum có mấy người chuyên làm cái này, họ mua đi bán lại, có người thậm chí còn mua của nước ngoài. Bác nên theo hướng đó, đầu tư tầm 3 thàng là có thể bắt đầu thấy lợi nhuận, vốn đầu tư cũng không quá nhiều như thớt, tầm 10tr là có thể bắt đầu ! Nhưng lợi nhuận nó đem lại là khá lớn, mình không có thời gian để làm (do có công việc, làm vui vui kiếm ăn qua ngày) Nếu chia sẻ ra thì sẽ không còn một xu dính túi!!!

:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

có tiền thì cứ làm investor đi bác , hình thức nào là do sở thích , sở trường , gan của bác thôi
con số 41 :D

Mở dịch vụ hoặc inves đi cậu. Dịch vụ thì có vẻ ăn chắc, lâu dài hơn nhưng không lãi lớn như inves. inves lãi lớn nhưng khá mạo hiểm ^^
Số àh, 78 vậy :)

Mình là mem mới của MMO4ME, mình tổ chức sự kiện này nhằm muốn các bạn có kinh nghiệm tư vấn dùm mình.Mình có khoảng 30tr muốn làm ăn trên mmo4me thì nên làm về lĩnh vực gì dễ kiếm lời nhất.
Bác nào tư vấn xong ghi thêm 1 con số mai mắn. Chiều đài miền bắc ra đúng số thì phần thưởng là 1 cái card 100k tùy chọn, người có con số gần với con số đúng nhất sẽ được 50k. và 2 giải 3 cho 1 người mà mình thấy lời tư vấn hợp lý nhất. phần thưởng là 1 card 50k.
Mong các bác tư vấn giúp em

No. 28
HYIP: đỉnh cao của nghệ thuật!

:) con số 69 :D

:oops: mình nghĩ chơi PTC Hoặc Học UG 1 ngày kiếm khá 2 3 triệu :p

invest nhé cậu
theo học mấy sư phụ trong mmo ấy
cho sô 55

mình thấy bạn nên đầu tư vào fanbox giống như facebook đó bạn vì nó là mạng xã hội nên khả năng uy tín cũng khá cao. mà lãi suất trả cũng khá hấp dẫn nữa hiện tại mmo đang tham gia fanbox rất nhiều đó bạn. ví dụ bạn đầu tư 25$ thì sau 1 tuần bạn lấy lại được 25$ còn lại là lời. nhưng nó có một nhược điểm là 25$ đó sau 3 tháng mới được rút ra. hoặc chơi hên xui như làm offer cũng được nhanh có hơn mà mức độ hên xui cũng khá cao :D.
Mình chọn 83 nhé :)

Theo mình thì cậu phải xác định bản thân cậu như thế nào đã ?. Nếu cậu thích mạo hiểm có khả năng khống chế rủi ro và .. sẵn sàng chịu mất tiền để lấy kinh nghiệm thì inves hyip v.v.v. Nếu cậu sợ mất vốn thì kinh doanh nhỏ lẻ ít nhưng chắc và cũng có rất nhiều chường trình kiểu như affling program ,kinh doanh online vvv.. Mình chỉ muốn khuyên cậu là dù chọn đường nào thì cũng khó như nhau nếu cậu cứ để cái tâm lý dễ ăn dễ kiếm lời thì có lẽ mmo không hợp với cậu đấu . Thân :) Mình chọn số 113 nhé

không biết phải tư vẫn gì cho bác nhưng có cho bác 1 lời khuyên, đừng vội đưa tiền ra đầu tư ngay mà hãy tìm hiểu kĩ mọi thứ cần thiết trước đã. Dục tốc thì bất đạt
Tìm hiểu gì ? ngoài các hình thức kiếm tiền thì phải tìm hiểu về vấn đề scam ( lừa đảo ), điều kiện bản thân để đưa ra hình thức theo ( thời gian, kinh nghiệm, sư phụ, vốn .....)
Chọn 78

35

HYIP đi cậu, ngồi chơi xơi nước ko thui :D

Invest site ptc uy tín mua share nhé. 1000$ lợi nhuận 1200$ sau 2 tháng.(Nhưng có tái đầu từ)
cách chơi hay nhất với nó nữa là:
Cậu đóng bảo hiểm để thu mua Payza giá 1800ngan và egopay với giá 1900đồnng /1 đô.(cao nhất trong exchange 4rum này rồi)

sau đó đầu tư yougetpprofit bằng 3 cổng,sau này rút ra cổng paypal. rồi bán với giá 20500đồng(mở dv exchange). Như vậy tính ra 1$ cậu lời 1500đồng. 1200$ thì sao nhỉ.
Hoặc cậu thu mua đô để mở DV exchange cũng dc.

chọn số 47

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,474
Latest member
Edge47

Most viewed of week