• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Nhân dịp mới vào mmo4me

Status
Not open for further replies.

binsuperman

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Mình là mem mới của MMO4ME, mình tổ chức sự kiện này nhằm muốn các bạn có kinh nghiệm tư vấn dùm mình.Mình có khoảng 30tr muốn làm ăn trên mmo4me thì nên làm về lĩnh vực gì dễ kiếm lời nhất.
Bác nào tư vấn xong ghi thêm 1 con số mai mắn. Chiều đài miền bắc ra đúng số thì phần thưởng là 1 cái card 100k tùy chọn, người có con số gần với con số đúng nhất sẽ được 50k. và 2 giải 3 cho 1 người mà mình thấy lời tư vấn hợp lý nhất. phần thưởng là 1 card 50k.
Mong các bác tư vấn giúp em

Mình chỉ tham gia even với số 01. Tư vấn thì mình không biết gì cả nên không tư vấn được.

mmo thì hên xui chẳng có gì là chắc chắn. với số vốn đó bạn có thể làm được nhều việc. hiện bạn @lamgiauto đang giới thiệu site đầu tư 250$ 1 tháng được 300$ thì phải. còn không thì bỏ tiền đó tầm 3 4 triêu kiếm 1 sư phụ làm off chắc cũng kiếm được 5>10$/ngày. còn nhưng cái khác hên xui lắm

chọn số 15 nha :p

kiếm một pro mà invest, chọn số 24

Đầu tư PTC đi bạn, Probux chẳng hạn :)
Mình đoán số 88 nhé!

30tr vào tay mình là tháng sau hơn 50tr :D . 30tr thì làm dịch vụ đi, không thì invest! chọn 21 :D

chơi PTC cũng đc, có vốn thì đầu tư tuyển ref
đăng ký số 25

có tiền làm even thì còn vào đây làm gì, vào chơi hả bạn
mình cần tư vấn, để biến số tiền của mình hiện tại lên nhiều 1 chút bạn ạ. vài trăm k bỏ ra tổ chức event chả thấm gì với những gì nhận đựoc từ những lời tư vấn của ae đâu. Có thể là vô giá đấy

invest đi cậu :oops: hỳ hỳ! mình chọn số 22 nhé

30tr vào tay mình là tháng sau hơn 50tr :D . 30tr thì làm dịch vụ đi, không thì invest! chọn 21 :D
mod cho em hỏi sdt của adm Shin, e vừa nạp tiền vào tài khoản bác ấy mà chưa thấy bảo hiểm

nghiên cứu invest đi bác. 04 nhé

có thể nghiên cứu làm ex tích tiểu thành đại :D . số 13 nhé :D

Giờ đi đâu củng gặp event . Đến người mới vào củng event

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member