Nhân dịp đầu tuần, đầu tháng em quyết định đổi nghề....

nhungst

Senior
Reactions
226
MR
0.000
Do tình trạng sức khỏe :D không thể tiếp tục ôm máy tính thời gian dài, nhưng vẫn phải kiếm sống nên em quyết định đổi nghề :D
Quê em có trồng hạt dẻ đặc sản chất lượng cao nên em quyết định bán hạt dẻ kiếm sống qua ngày, kiếm tiền nuôi con :p
Rất mong các bác ủng hộ :D .vì 4rum không cho buôn bán trong box chat nên em chỉ giới thiệu qua thôi. mọi chi tiết mời mọi người qua đây ạ: https://www.facebook.com/groups/chodaumoi.vn/permalink/1523189914605501/

Do tình trạng sức khỏe :D không thể tiếp tục ôm máy tính thời gian dài, nhưng vẫn phải kiếm sống nên em quyết định đổi nghề :D
Quê em có trồng hạt dẻ đặc sản chất lượng cao nên em quyết định bán hạt dẻ kiếm sống qua ngày, kiếm tiền nuôi con :p
Rất mong các bác ủng hộ :D .vì 4rum không cho buôn bán trong box chat nên em chỉ giới thiệu qua thôi. mọi chi tiết mời mọi người qua đây ạ: https://www.facebook.com/groups/chodaumoi.vn/permalink/1523189914605501/

Ủng hộ bạn :D

nhỏ giờ chưa ăn hạt dẻ :mad::mad:

Chúc bạn may mắn, :D

thề lúc đầu ko đọc nhìn hình thì mình tưởng là hột mít :))

nhỏ giờ chưa ăn hạt dẻ :mad::mad:
Vậy mua ăn lần đầu tiên đi bạn :D

thề lúc đầu ko đọc nhìn hình thì mình tưởng là hột mít :))
Hột mít nó thuôn dài mà màu trắng mà bác :oops::oops:

thấy nó giống hạt sầu riêng hơn :D
iem còn chưa thấy hạt sầu riêng nó ra làm sao :p:p

Nhìn hạt dẻ lại thèm :D
Hị hị, vậy mua ủng hộ đi anh đập choai :D:D

có ship được vô sài gòn ko , e mua ít về kinh doanh:p
Có ship toàn quốc nha :D:D

Vừa Ib trên FB mà ko thấy rep
Hix, tại k kết bạn nên tin nhắn rơi vô box tin nhắn khác nên iem không biết :(:(. em rep lại rồi đấy ạ:D

Rất nể phục nghị lực sống của bạn, trải qua bao nhiêu chuyện nhưng vẫn cố gắng vươn lên :)
Chúc bạn thành công với công việc ngoài và cả mmo, mẹ tròn con vuông. Tuy có chút mất mát nhưng mình tin bạn và bé sẽ sống tốt.
Hạt dẻ mình đã từng ăn, rất bùi và ngon. Bạn có ở TPHCM không? Mình sẽ ủng hộ.

mình ăn hột mít thôi chả biết hạt ze ra sao hôm nào mua thử 2 3kg về ăn thử cho biết .

@nhungst cho mình thông tin về ship hàng nha.
Mình ship về TPHCM nhưng Tết thì ship về Long xuyên, tỉnh An Giang cho mình, mình sẽ ủng hộ bạn 1 số lượng khá :) ủng hộ cho baby sắp ra đời.
Giá vậy là quá tốt rồi, hạt dẻ ở ngoài đường mình không bao giờ dám ăn :oops:

:( tính shup mà nghe câu: nui con trẻ:confused: gái đã có con:p quyết định ko ship
:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back