• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận dạy piano, Organ, Guitar cho ACE MMO

Status
Not open for further replies.

GoogleVN

Senior
Reactions
183
MR
0.287
Cố gắng bớt chút thời đi học vẫn tốt bạn ạ, vì được thầy cô hướng dẫn sẽ nhanh biết chơi và chơi đúng kỹ thuật hơn !
mình ở hưng yên cơ,
chắc tốt nghiệp xong mình lên hà nội học khóa học đàn organ vậy :3

Dạy ok nhiệt tình là được rồi chứ đừng quảng cáo kiểu 12 buổi là biết chơi ngon lành Thread à, học 1 Thày 1 trò 12 buổi chưa chắc đã quen Đàn chứ nói gì chơi ngon. Cái gì thuộc về nghệ thuật là phải kiên trì khổ luyện chứ đòi học cái biết ngay thì ai cũng nghệ sĩ cả rồi...
Học cái gì cũng phải kiên trì khổ luyện mới thành được đúng đó bạn ạ, nhưng bạn bảo trong 12 buổi mà chưa quen đàn thì k phải rồi, chỗ mình các bạn học 12 buổi là chơi được đàn rồi, cũng có bạn đánh được nhiều bài, có bạn đánh được ít bài, đó là do cách tiếp thu của mỗi người thôi.

xờy ở huế chỗ tớ có thầy dạy ~ 10 người , 60k/ tháng 1 tháng là ngon lành cả
1 buổi 100k mà chắc j đã tiếp thu dc
tùy bạn nữa chứ cả tháng cái tay còn chưa chai dc nữa là
Tiếp thu được hay k chủ yếu là do người học bạn ạ, nếu đã k thích và k kiên trì luyện tập thì khó có thể chơi được đàn.

Đàn học 12 buổi, mỗi buổi 90 phút mà biết chơi
1 la kiểu thiên tài còn 2 là chơi mấy bài mẫu giáo con cò bé bé ấy
Tưởng học đàn dễ lắm cơ :|
Đây học cả tháng học phí có mấy trăm nghìn, thầy chỉ tận tay từng đứa
Học tháng rồi mà cũng chỉ biết đệm hát vài bài cơ bản đó
Chưa biết gì về đàn thì phải học từ lý thuyết rồi mới đến thực hành chứ bạn, bạn nào tiếp thu nhanh thì biết chơi nhiều bài, còn bạn nào tiếp thu chậm thì chơi được ít hơn và chơi bài dễ hơn, nếu học 12 buổi mà ai cũng biết chơi những bài dài, bài khó thì có mà thành thiên tài hết à bạn.

giá cả thế nào địa điểm cậu ơi
Giá 100k/buổi bạn nhé, thời gian: 90 phút
Địa điểm bạn có thể học tại:+ Chùa Hà: 24B/86 phố Chùa Hà - Cầu Giấy - Hà Nội, điện thoại: 0936.200.687
+ Mỹ Đình: Phòng 424 - Cầu thang 10 - CT4 Mỹ Đình Sông Đà, điện thoại: 0932.279.366

tomato223

Junior
Reactions
22
MR
0.003
guitar 12 buổi học chắc dạy đệm hát cơ bản (chắc học về hợp âm với các vòng hòa âm cơ bản). không học nhạc lý.
Mấy bác newbie cứ xác định học 12 buổi chỉ học được lý thuyết guitar cơ bản.
Nói chung là học guitar, piano, organ các bác cứ xác định là tự tập là chính chứ 12 buổi trên lớp chỉ học được chút lý thuyết thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,829
176,271
Latest member
vuduclinh001

Most viewed of week

Most discussed of week