Nhận đào tạo newbie Offers!

Group thi co. nhung toan newbiew. Cau co the sang lam BLVD rate 5-5 nhe. banner co rocket va 1 so off ngon
vậy đc biết làm bên banner :D

Tiếp tục nào :)

Tiếp tục nhé!

cho mình 1 slot nhé....mình đang nghiên cứu.chỉ cần chỉ mình 1 2 ngày là ok....:)

up cho bạn tuyên được new chăm chỉ. đang hoàn thiện vài net sắp tới cũng đào tạo vài bạn new làm vậy.:p
bạn này hoặc thớt còn nhận hướng dẫn không mình muốn tham gia. Đã có nghiên cứu về offer và pm vài nhóm rồi cái khó khăn duy nhất của mình là không đủ tiền để mua sock nguyên 1 tháng. Mình hỏi thăm mấy nhóm nhận đào tạo đều yêu cầu như vậy cả :oops: không biết có ai trong 2 bạn có tạo đựoc điều kiện cho mình không :)

bạn này hoặc thớt còn nhận hướng dẫn không mình muốn tham gia. Đã có nghiên cứu về offer và pm vài nhóm rồi cái khó khăn duy nhất của mình là không đủ tiền để mua sock nguyên 1 tháng. Mình hỏi thăm mấy nhóm nhận đào tạo đều yêu cầu như vậy cả :oops: không biết có ai trong 2 bạn có tạo đựoc điều kiện cho mình không :)
mình có thể cấp nhưng cậu phai có thời gian và chăm chỉ làm. lam nghiêm túc

mình có thể cấp nhưng cậu phai có thời gian và chăm chỉ làm. lam nghiêm túc
mình còn 2 ngày được nghỉ nữa là vào một lỳ học mới trong 2 ngày học đủ để vào năm chiến không bạn :cool:
vào năm thì mình học học buổi sáng. Có quyết tâm sẽ chăm chỉ làm thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week