Nhận đào tạo Newbie làm offer miễn phí ko cần báo đáp :)-Đợt II

new_mmo9x
Thanks tinh thần và ủng hộ bác thớt
mình newb xin 1 chân với nhé.
Nóng lòng với lớp học nè quá

Hôm nay ngày 6 rồi ko biết có đk đc ko? nếu đc a cho em đk với nha
Yh: nguyenhoan1101

Tớ muốn cậu xác định rõ vấn đề này
Nếu là người siêng năng cần cù chăm chỉ.Có thể pm xin xỏ hàng loạt các sub.Chắc chắn sẽ có 1 sub nhận hướng dẫn.Rồi từ từ mà tiến lên
Số còn lại.Là số mà cậu đang chuẩn bị thu nhận.Chỉ chờ cho không biếu không.Thiếu quyết tâm.
Dạy cái nhóm này không khó.Dạy vài trăm người cũng bình thường.Quay vài chuc video hướng dẫn fake socks với reg info lun cũng được.Nhưng mà rập khuông vào thì cả làng húp cháo
Cậu ra tay nghĩa hiệp như thế.Chẳng đáng mặt anh hùng,Cái đội quân ô hợp này.Sẽ làm cho offer từ nát => nát như cám => nát như tương => chảy nước

dc thế thì hay đấy :binhsua02:

- - - Updated - - -

Tớ muốn cậu xác định rõ vấn đề này
Nếu là người siêng năng cần cù chăm chỉ.Có thể pm xin xỏ hàng loạt các sub.Chắc chắn sẽ có 1 sub nhận hướng dẫn.Rồi từ từ mà tiến lên
Số còn lại.Là số mà cậu đang chuẩn bị thu nhận.Chỉ chờ cho không biếu không.Thiếu quyết tâm.
Dạy cái nhóm này không khó.Dạy vài trăm người cũng bình thường.Quay vài chuc video hướng dẫn fake socks với reg info lun cũng được.Nhưng mà rập khuông vào thì cả làng húp cháo
Cậu ra tay nghĩa hiệp như thế.Chẳng đáng mặt anh hùng,Cái đội quân ô hợp này.Sẽ làm cho offer từ nát => nát như cám => nát như tương => chảy nước

dc thế thì hay đấy :binhsua02:

Tại sao lại phải chờ đến 1 tháng nữa mới dạy được, trong khi đã mở topic nhận dạy từ bây giờ....1 hình thức câu thanks chăng :| :D
giống ý mính thế.

cần gì phải làm thế nhĩ, cuối tháng ta mở cái topic tuyển vài newbie thì cũng cả đống pm rồi, lọc ra vài người train từ từ.
train 1 lúc 3 newbie qua teamview là mệt thở không ra hơi, train 1 newbie có thể solo được tốn ít nhất 1-3 ngày.

cần gi lập cái topic này , phô trương con người của mình , phô trương cho rằng ta đây dạy free , không cần báo đáp :binhsua12:
được thì xúc tiến làm luôn đi. dạy cho 100 newbie này để người ta có $ trang trải.

giống ý mính thế.

cần gì phải làm thế nhĩ, cuối tháng ta mở cái topic tuyển vài newbie thì cũng cả đống pm rồi, lọc ra vài người train từ từ.
train 1 lúc 3 newbie qua teamview là mệt thở không ra hơi, train 1 newbie có thể solo được tốn ít nhất 1-3 ngày.

cần gi lập cái topic này , phô trương con người của mình , phô trương cho rằng ta đây dạy free , không cần báo đáp :binhsua12:
được thì xúc tiến làm luôn đi. dạy cho 100 newbie này để người ta có $ trang trải.

Câu thank để làm gì ???: :binhsua10: ,thank có ăn dc ko bạn , bạn ko nên suy bụng mình ra bụng ng khác như thế đâu !!:binhsua01:

Chủ thớt đã nói rõ là sẽ đào tạo newbie chơi off và ai có nhu cầu giúp đỡ thì pmm chủ thớt chứ ko cần những câu nói như kiểu của bạn :

Con c ....hó nó có đuôi , con người có ý thức

câu bạn nói tôn trọng ng khác thì cũng như tôn trọng bản thân bạn vậy , đừng có vào đây cạnh khóe , còn ko bạn cũng nên lắp lấy cái đuôi đi
:binhsua15:

Câu thank để làm gì ???: :binhsua10: ,thank có ăn dc ko bạn , bạn ko nên suy bụng mình ra bụng ng khác như thế đâu !!:binhsua01:

Chủ thớt đã nói rõ là sẽ đào tạo newbie chơi off và ai có nhu cầu giúp đỡ thì pmm chủ thớt chứ ko cần những câu nói như kiểu của bạn :

Con c ....hó nó có đuôi , con người có ý thức

câu bạn nói tôn trọng ng khác thì cũng như tôn trọng bản thân bạn vậy , đừng có vào đây cạnh khóe , còn ko bạn cũng nên lắp lấy cái đuôi đi
:binhsua15:

ồ thế à.
để thời gian trả lời.:binhsua76:.
hãy sống thật vs con người của mình.

Offer cạnh tranh nhau dữ hén, vì miếng ăn mà sẵn sàng chà đạp người khác.... Ai không thích thì lượn đi để chủ top thực hiện kế hoạch.

nói thẳng ra , cần gi cạnh tranh vs mấy thằng gà như thớt.
nói thêm , cái kế hoạch này mà thực hiện thành công thì tôi đi đầu xuống đất.
cố gắng mà train cho 100 newbie solo tôt nhé.
mất khoản 2 tháng thôi không nhiều đâu.

Offers rồi đây sẽ nát đến chảy nước =))
Thôi, chuyển sang cái khác cho chắc ăn. :|

Offers rồi đây sẽ nát đến chảy nước =))
Thôi, chuyển sang cái khác cho chắc ăn. :|

nát rồi còn đâu :binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

còn slot ko bác, nhận em với, yh: maiquynhtong, làm 1 tháng nay mà chưa đc gì hết :binhsua162::binhsua162::binhsua162:

Chủ thread đâu rồi nhỉ. Thấy bảo 7h sáng nay là có danh sách được chọn mà. :binhsua156:

cho mình 1 slot với, yahoo : kiemtientrenmang2012

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week