Airdrop Nhận 900 COSMO ~ 24$

nhumotrodua

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Link: http://t.me/Cosmochainkoreabot?start=759463135
Bươc 1: Nhập ví
Bước 2: Nhập email
Bước 3: Join nhóm chat và nhóm thông tin
Sau khi hoàn thành các nhiệm vụ bạn sẽ nhận được 900 COSM (khoảng 24 USD) và thêm 80 COSM (khoảng 2,13 USD) cho mỗi người bạn bạn giới thiệu
Cosmo đã được liệt kê trên CoinMarketCap
Con này mới ra airdrop ae tranh thủ nhé.
Mình có hỏi thằng ad là khi nào hết event thì nó bảo chưa công bố :D
À nhớ ref ủng hộ mình với nhé !!
Cảm ơn mn

Có check vs admin chưa bác, coi chừg " như một trò đùa " thật đấy :eek::eek::eek:

Ngon nhỉ, làm 1k acc có 24k USD rồi, làm tới khi nó công bố scam chắc là giàu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác cứ join nhóm bạn hỏi gì nó sẽ tl cho bác và chỉ đc viết tiếng hàn thôi. Nghe nói 12/6 sẽ phát coin hi.
This is scam by a third party, and not related to Cosmochain in any ways. Please do not participate in order to avoid potential damages. Thank you.

B cứ làm đi nhanh mà cụng đâu mất gì đâu.
thu thập gmail ít bữa sẽ có 1 nùi gmail spam:popo_feel_good: , join mấy gr fake ít bữa sẽ đổi tên thành gr airdrop ... hoặc gr ico quất cơ nào đấy :popo_look_down: .
Cái tên thằng thớt nói lên tất cả :popo_baffle:

thu thập gmail ít bữa sẽ có 1 nùi gmail spam:popo_feel_good: , join mấy gr fake ít bữa sẽ đổi tên thành gr airdrop ... hoặc gr ico quất cơ nào đấy :popo_look_down: .
Cái tên thằng thớt nói lên tất cả :popo_baffle:
tôi cũng chỉ là newbie thôi. tôi cũng chả tuyển ref ai đăng kí ủng hộ thì ủng hộ còn ko thì thôi.mấy bác nghĩ nhiều quá

Scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom