Nhận 30$ từ sàn XM FREE (Bên mình nhận trade ăn chia)

tamle81

Senior
Reactions
356
MR
1.942
em nghĩ giao acc vướng ip, mà mấy bác đó không rành vụ fake chắc, trước em cũng bị 1 lần rồi em chửi lộn thằng kia quá trời, nói chắc ăn các kiểu tới hồi thấy làm rồi mới biết là kiểu như qua acc mình quăng cái lệnh, ăn thì mình phải chia còn thua thì thôi coi như chả có chuyện gì.

bác ko hiểu mình nói à. Giả sử như giờ bác và 1 bác nữa tạo acc xong, mình ultra acc bác đến coin lên, rồi mình ultra acc bác kia đánh coin xuống, nếu coin lên thì bác chia tiền cho mình, còn xuống thì bác kia chia tiền cho mình, chỉ có chủ tus lời thôi. Bạn hông thấy comment của chủ tus là thắng thì chia thua thì thôi à?
Ý bạn mình hiểu. Nhưng mình giao acc là vậy mới giao. Còn kiểu bắt cặp giao dịch. Coi chúng ta như thế thân cho sự hên xui à

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,890
MR
0.441
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Mỗi máy mỗi ip được một acc thôi bác ơi, đâu dễ mấy sàn này cho không 30$, dính 1 phát tèo ngay

À, thì bạn nói rõ là cần ultra do sợ trùng ip thì mình không thắc mắc tiếp rồi, vì dù gì giao acc cũng tiện hơn là để người khác ultra :)

Ý bạn mình hiểu. Nhưng mình giao acc là vậy mới giao. Còn kiểu bắt cặp giao dịch. Coi chúng ta như thế thân cho sự hên xui à

Mình hiểu ý của bạn, và cũng vote cho vấn đề này, kiểu trade thắng được thua thì thôi coi như hên xui và chỉ có thớt hưởng lợi, nếu thớt đã bắt cặp và đặt lệnh cùng lúc cho 2 acc thì sẽ có 1 acc ăn, vậy thì cân đối /3 cho khoản thu đó sẽ hợp tình hợp lý hơn :)

cunninger

Hero
Reactions
1,260
MR
9.006
Chat with me via Skype
cho hỏi, hơi thắc mắc cái nay 1 tí :D:D:D

nếu trade thắng, thì chia 5/5 với thằng trade ... vậy, thua thì nó có cho lại 25% (tức phân nửa của nó nhận) hông vậy?? :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

cho hỏi, hơi thắc mắc cái nay 1 tí :D:D:D

nếu trade thắng, thì chia 5/5 với thằng trade ... vậy, thua thì nó có cho lại 25% (tức phân nửa của nó nhận) hông vậy?? :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Là sao bác, chưa nhận bác đòi chia nửa, trong khi bác bỏ thời gian đăng kí e cũng bỏ thời gian hướng dẫn với trade vậy, sống sao chắc vậy bác :))

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back