Nhận 30$ từ sàn XM FREE (Bên mình nhận trade ăn chia)

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,890
MR
0.441
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Vẫn không hiểu kèo này =)) reg xong KYC rồi giao acc cho bên bạn trade hay như thế nào =))

honeymax

Senior
Reactions
153
MR
0.063
Mình ko nhận trade bạn ơi, mình đang thấy top của chủ top lạ, chưa hiểu lắm nên cmt tò mò xíu thôi :)
cái sàn đó nó khuyến mãi 30$ đó anh, 30$ đó ko được rút nhưng nếu đánh ăn lên thì phần lãi được rút thì phải, mà mấy cái này thì 1 tài khoản kèm 1 số tk ngân hàng nên chủ tus kêu mình reg acc rồi ultra qua đặt cái lệnh xong out, nếu ăn thì phải chia còn thua thì tự chịu. Hên có 2 mem 1 lúc thì 1 lệnh lên, 1 lệnh xuống kiểu nào chủ tus cũng có tiền :))

cái sàn đó nó khuyến mãi 30$ đó anh, 30$ đó ko được rút nhưng nếu đánh ăn lên thì phần lãi được rút thì phải, mà mấy cái này thì 1 tài khoản kèm 1 số tk ngân hàng nên chủ tus kêu mình reg acc rồi ultra qua đặt cái lệnh xong out, nếu ăn thì phải chia còn thua thì tự chịu. Hên có 2 mem 1 lúc thì 1 lệnh lên, 1 lệnh xuống kiểu nào chủ tus cũng có tiền :))

Ý anh là bàn giao hẳn acc luôn chứ ultra là việc tế nhị, những người rành IT thì ko sao, ai không rành dễ phiền phức không hay khi cho người khác Ultra máy :)

Không có ý nói chủ thớt sẽ này nọ trong vấn đề ultra nhưng phòng còn hơn tránh, chỉ cần đặt pass độc lập của acc sàn đó không trùng với bất cứ đâu, giao cho chủ top tự xử cho phải nhanh gọn lẹ đỡ phát sinh nhiều vấn đề (nếu có) :)

tamle81

Senior
Reactions
356
MR
1.942
Kiểu gì cũng có $ thì theo. Không thì tự trade. Chứ không có kiểu thua thì thôi. Đang veri account

Ý anh là bàn giao hẳn acc luôn chứ ultra là việc tế nhị, những người rành IT thì ko sao, ai không rành dễ phiền phức không hay khi cho người khác Ultra máy :)

Không có ý nói chủ thớt sẽ này nọ trong vấn đề ultra nhưng phòng còn hơn tránh, chỉ cần đặt pass độc lập của acc sàn đó không trùng với bất cứ đâu, giao cho chủ top tự xử cho phải nhanh gọn lẹ đỡ phát sinh nhiều vấn đề (nếu có) :)

em nghĩ giao acc vướng ip, mà mấy bác đó không rành vụ fake chắc, trước em cũng bị 1 lần rồi em chửi lộn thằng kia quá trời, nói chắc ăn các kiểu tới hồi thấy làm rồi mới biết là kiểu như qua acc mình quăng cái lệnh, ăn thì mình phải chia còn thua thì thôi coi như chả có chuyện gì.

Kiểu gì cũng có $ thì theo. Không thì tự trade. Chứ không có kiểu thua thì thôi. Đang veri account

bác ko hiểu mình nói à. Giả sử như giờ bác và 1 bác nữa tạo acc xong, mình ultra acc bác đến coin lên, rồi mình ultra acc bác kia đánh coin xuống, nếu coin lên thì bác chia tiền cho mình, còn xuống thì bác kia chia tiền cho mình, chỉ có chủ tus lời thôi. Bạn hông thấy comment của chủ tus là thắng thì chia thua thì thôi à?

Mỗi máy mỗi ip được một acc thôi bác ơi, đâu dễ mấy sàn này cho không 30$, dính 1 phát tèo ngay

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back