Tutorial Nhận 3$ paypal đơn giản và có thể kiếm tiền nhiều hơn thế nữa

christam02

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Mình thấy cái này bên thebot.net hay nên mang về chia sẽ với anh em.
Các bước thực hiện như sau:

1. Vào trang Clloned.com , đăng ký 1 tài khoản. Có thể sign up với facebook hoặc email, tuỳ các bạn
2. Thêm hình đại diện vào avatar của bạn. Nên chọn hình ảnh nào mà các bạn của bạn có thể nhận diện bạn dễ dàng (sẽ có ý nghĩa ở giai đoạn sau)
3. Chọn mục My Store
4. Chọn Create Catalogue. Một thông báo cho biết bạn cần Store subscription. Bấm vào chữ Click here
5. Sau đó bấm nút Select mục Free 4 Week Trial Basic Subscription. (không chọn các mục khác nha)
6. Sau đó bạn đăng nhập Paypal, hoàn tất subscription. Bạn sẽ có 4 tuần miễn phí. Nhớ cancel nó trước khi hết hạn, nếu không bạn sẽ bị trừ 19$ đó
7. Hoàn tất, bạn sẽ nhận được 200 life credits và 3$ trong paypal (24-48 giờ sau sẽ nhận được)
8. Tới đây. các bạn có thể dừng lại hoặc kiếm thêm tiền bằng cách sau:
  • Bạn sẽ tạo 3 hoặc 4 catalogue. Mõi catalogue các bạn upload khoảng 7-10 sản phẩm. Các sản phẩm này bạn phải upload từ amazon.com, aliexpress.com hoặc etsy.com . Ví dụ mình tạo catalogue USB - thuộc mục Electronics
  • Để upload, bạn có thể dùng button của trang web tạo cho mình. Đầu tiên, các bạn cho hiện thanh Bookmark bar của trình duyệt. Kéo dòng chữ phía trên chữ Upload vào trình duyệt, bạn sẽ có nút upload.
  • Sao đó, các bạn vào trang amazon.com chẳng hạn. Vào một sản phẩm nào đó. Bấm nút Upload
  • Các bạn điền thông tin và chọn vị trí upload (catalogue của bạn)

• Tiếp tục upload với các catalogue còn lại
  • Bây giờ, các bạn nhờ bạn của bạn like các sản phẩm của bạn bằng 200 life credits mà trang web tặng. 200 life = 10$. Bạn nào like mình, mình sẽ like lại. Các bạn bấm vào trái tim có chữ ADD, chọn càng nhiều year càng tốt, đừng chọn 0.5year, không có điểm

• Các bạn like giúp mình nha: Store của mình nè: https://clloned.com/user/catalogue/1383/christam02
  • Chúc các bạn gặt nhiều thành công. Bạn nào chỉ muốn 3$ thì chỉ cần làm tới bước 7. Sau đó bạn like giúp mình ở bước Store của mình với 200 life credit của bạn là được. Các bạn để không cũng không có ý nghĩa gì.
  • Đây là proof 3$ paypal:

Last edited:
Cancel cái paypal chỗ nào vậy k thấy trong líst, paypal mới khó sài vl

''Nhớ cancel nó trước khi hết hạn, nếu không bạn sẽ bị trừ 19$ đó''
cancel ở đâu vậy bạn?

Thế này là xong hả . Đợi nó cho $ hả

H vào tắt chế độ thanh toán tự động lun hả. Hay đợi nhận đc $ mới tắt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889