Airdrop Nhận 10$ coin BAND về sàn BINANCE Hợp tác với CoinmarketCap

0.067 Band

Attachments

222.6 KB · Views: 85
Airdrop mà có chuyện trả lời câu hỏi, trả lời sai không nhận được đồng coin, đâu phải ai cũng hiểu hết được mà đòi đúng. Kèo như sit

Airdrop mà có chuyện trả lời câu hỏi, trả lời sai không nhận được đồng coin, đâu phải ai cũng hiểu hết được mà đòi đúng. Kèo như sit
mục đích của nó là giáo dục chứ có phải để các ông kiếm tiền đâu mà kêu

Khổ cho mấy bác trùng adress không biết có về không chứ về 1k acc hơi bị ấm đó :popo_big_smile:

Càng ngày airdrop càng xàm, yêu cầu đủ thứ chuyện trên đời, cuối cùng vẫn coin rác.Bitcoin thời trước mới ra đăng ký là đc tặng, sau này cần bảo mật mới yc kyc, vậy mà giá trị vẫn vô đối.Ông bà xưa có câu: hữu xạ tự nhiên hương; cái nào tốt thì sẽ vang xa và trường tồn, mấy bọn airdrop giờ không khác j ponzi

0,067 band ko exchange đc nhĩ, band-btc-bnb-usdt.
Rút qua ví khác cũng ko đc, báo là địa chỉ này fraud.
Ai giúp với...

cứ tốc độ phát như này thì đến tết cũng ko xong. đm bọn coinmarcapket này lằm ăn như shit éo như Trustwallet làm xong trong nốt nhạc.

cứ tốc độ phát như này thì đến tết cũng ko xong. đm bọn coinmarcapket này lằm ăn như shit éo như Trustwallet làm xong trong nốt nhạc.
có link ví phát ko bác? Cho mình xin để vô hóng tí :popo_ah:

0.067 ko rút đc mới đâu đó b
bên binance có chức năng convert to bnb, sau khi convert ra bnb bác withdraw bnb sang kucoin, bên đó min trade thấp, bác trade bnb/trx rồi rút trx về.
P/s: nhiều acc thì cũng convert sang bnb rồi withdraw về acc chính. Từ bnb trade sang coin khác rồi đem bán sang vnd :popo_boss:

bên binance có chức năng convert to bnb, sau khi convert ra bnb bác withdraw bnb sang kucoin, bên đó min trade thấp, bác trade bnb/trx rồi rút trx về.
P/s: nhiều acc thì cũng convert sang bnb rồi withdraw về acc chính. Từ bnb trade sang coin khác rồi đem bán sang vnd :popo_boss:
?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back