Ask Nhận 1 sư phụ về offer đệ tử chăm chỉ

Status
Not open for further replies.
topic này tuyển sư phụ =)) làm osin. thôi up cho thớt thôi,

Nhìn cái topic mà thấy oán giận rồi:binhsua105:

Cách làm offer, trên 4rum đã có 1 bài hướng dẫn rất đầy đủ rồi, sao bạn ko vào xem ?
Còn ko hiểu gì, google đánh phát là ra, sao lại ko chịu làm?
Cần clip gì, vào youtube cũng có.
Chỉ có cách làm những con off khó hay miếng ngon mới ko ai share thôi.
Lời khuyên của mình:
+ Tìm hiểu về offer trước đi, biết cách làm đã.
+ Tìm 1 site nào đó pay 1 tuần/ lần hay 2 tuần/ lần mà làm thử, nâng cao tay nghề và tác phong làm việc.
+ Ng` mới vào mình thường thấy kiếm ng` hướng dẫn xong, tới khi thành thạo rồi ra chiến riêng hết, bạn lại ko đóng học phí gì cho ng` ta cả. Thử hỏi, ai dạy ko cho bạn bao giờ?
+ Nên suy nghĩ bạn sẽ gắn bó đc với nghề này trong bao lâu, tác phong làm việc như thế nào và mang lại lợi nhuận gì cho sp. Đời ko cho ko ai thứ gì bao giờ!

trc lâu lắm rồi, có 1 bạn nhờ mình làm sp. thái độ lịch sự, chịu khó, chăm chỉ, nhờ vả đàng hoàng, cày free cho mình 1 tuần liền. còn ca này thì mình ko đỡ dc, có cái clip dạy làm off cơ bản ngày xưa, mấy năm trc rồi mà ngại send quá.

Cách làm offer, trên 4rum đã có 1 bài hướng dẫn rất đầy đủ rồi, sao bạn ko vào xem ?
Còn ko hiểu gì, google đánh phát là ra, sao lại ko chịu làm?
Cần clip gì, vào youtube cũng có.
Chỉ có cách làm những con off khó hay miếng ngon mới ko ai share thôi.
Lời khuyên của mình:
+ Tìm hiểu về offer trước đi, biết cách làm đã.
+ Tìm 1 site nào đó pay 1 tuần/ lần hay 2 tuần/ lần mà làm thử, nâng cao tay nghề và tác phong làm việc.
+ Ng` mới vào mình thường thấy kiếm ng` hướng dẫn xong, tới khi thành thạo rồi ra chiến riêng hết, bạn lại ko đóng học phí gì cho ng` ta cả. Thử hỏi, ai dạy ko cho bạn bao giờ?
+ Nên suy nghĩ bạn sẽ gắn bó đc với nghề này trong bao lâu, tác phong làm việc như thế nào và mang lại lợi nhuận gì cho sp. Đời ko cho ko ai thứ gì bao giờ!
bác này nói chuẩn nè. nhưng mà cái bước
khó quá đối với newbie. ai giúp mình cái này được không. thanks nhiều.

đậu xanh rau má, thèn này óc lợn hay sao mà lập cái topic. Pro rãnh rỗi, thèm ít $ lẽ cua thớt na phải lập thớt tuyển sư phụ. vãi thớt.
100% ko ai buzz thớt. mà scam nó cũng chã thèm buzz.

p/s: Nói đúng thôi chứ k ganh gét gì hết nhá!

Cần 1 bạn hiểu biết về offer (uy tín nhé)
và thái độ lịch sự chịu đựng cao (vì là newbie nên đôi khi cần hỏi nhiều)
có site ngon pay daily
Hiện tại vốn mình có là 10$ ( để mua sock thôi nhé không trả cho sư phụ đâu)
Ai nhận đệ tử này hãy nhận 3 lại trước :binhsua21::binhsua21::binhsua21:
y/m: naruto.lovemmo
time onl của mình 1 ngày / 3h>>>>>

cái này gọi là trẻ ranh

Sao 1 thời gian mình nhận ra là không ai nhận đệ tử và không hướng dẫn newbie nói chung
-tự sống
-không giúp đỡ ai bao giờ
-thái độ thờ ơ
Mình đã hiểu rõ ra rồi tùy các bạn gạch đá kiểu gì cũng có mình chi nhận sư phụ thôi
mmo4me không cho mở topic như thế này àh

:binhsua144: tự tiềm hiểu thui bạn ợ giờ mà nhận sư phụ , thì mấy bác ấy lí do lí cháu đủ kiểu , nào là sợ newbie nản ko thèm nhận ... :binhsua144: , nản với cái lí do thui thì nói đại =)) làm biến chỉ cho tui bay ko công lắm =))

cậu tự tìm hiểu đi cậu, mình cũng là newbie nè chưa biết gì về offer hết đang tự tìm hiểu ko ai chỉ cho cậu đâu

Down Clip về nghiên cứu đi bạn trẻ, xong rồi thì tự xử, cà đụng quần khoảng 1 tuần là biết thôi mà :binhsua122:

mình nói thật bạn nên tự tìm hiểu thôi.
Giờ kiếm người chỉ cho cũng khó :(

Người chỉ thì không khó nhưng giờ newbie nào cũng vậy. TÌnh Trạng "Ăn cây Táo Rào cây sung " Quá phổ biến với newbie Do đó ng ta mới nản! Công Sức đào tạo cũng mong có mem chiến nhiệt tình!......Nhưng đa phần........HAiz zaa.....................Ai rảnh dỗi thì vào giúp bạn đó đi!.............k mún nói nữa! UP

Sao 1 thời gian mình nhận ra là không ai nhận đệ tử và không hướng dẫn newbie nói chung
-tự sống
-không giúp đỡ ai bao giờ
-thái độ thờ ơ
Mình đã hiểu rõ ra rồi tùy các bạn gạch đá kiểu gì cũng có mình chi nhận sư phụ thôi
mmo4me không cho mở topic như thế này àh

ko phải là ko ai chịu nhận newbie và ko giúp đỡ, mà là vì bạn đòi hỏi quá cao, những yêu cầu của bạn phải để cho SP nhận newbie yêu cầu mới đúng, với lại bạn ko chủ động tìm đến người khác mà lại chờ người khác tìm đến mình, khi cần giúp đỡ hãy gạt bỏ sỉ diện qua 1 bên mà chủ động tìm đến các sub và admin đang tuyển mem, mình cũng định viết 1 bài chia sẻ chút kinh nghiệm của mình cho bạn, mà bạn đã close topic chắc có lẽ bạn cũng ko cần nữa. Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,392
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom