SCAM nh0x9xteen<= anh em vào phán xét thằng này hộ t nhé :)

anh em à :)) mày ko xem cái topic tao thì phải :)) im cho nhẹ người =)) có thèn bảo tao lấy phone lấy lại YH đc rồi nhé men :))
loại ngu còn thích cãi gân cổ. tao cần éo gì phải xem mấy cái píc của mày. trò kêu mất nick để trốn nợ tao còn lạ cái gì. rẻ rách thì cả kiếp ko ngóc đầu lên được đâu cu ạ.

loại ngu còn thích cãi gân cổ. tao cần éo gì phải xem mấy cái píc của mày. trò kêu mất nick để trốn nợ tao còn lạ cái gì. rẻ rách thì cả kiếp ko ngóc đầu lên được đâu cu ạ.
:)) tao cmt lại có nik rồi thèn ngu ạ :)) 2 ae tụi mày làm cái éo gì mà sũa to thế hả :v UG to mõm vl tao bỏ chạy thì cũng éo thèm login YH chữi vào mặt thèn em mày

:)) tao cmt lại có nik rồi thèn ngu ạ :)) 2 ae tụi mày làm cái éo gì mà sũa to thế hả :v UG to mõm vl tao bỏ chạy thì cũng éo thèm login YH chữi vào mặt thèn em mày
UG cái gì? lúc nhờ nó thì lậy nó, nịnh nó hơn cả bố đẻ mày, giờ còn ra cái vẻ ta đây trong sáng. loại mày thì hót phân trâu mà sống. vào mmo chỉ làm bẩn cái môi trường kiếm tiền của anh em.

càng ngày thấy mày cảng rẻ rách.lúc đi xin tao thì ngọt thế.:)).h ai vào cmt cũng chửi à.tao k rảnh chửi nhau với loại mày :))

Tao chi khach qua duong, doc topic thay buon cuoi. Vai dong bac le ma cung lua nhau.. Khong biet sau nay may hop tac dc vs ai nua. Hop tac voi may co ngay bi can' vao dit'..!
hợp tác cái beep :)) acc thì nó giữ bảo tao đưa tiền nó á :)) thèn ml ko bik thì im nhé. Khách qua đường thì im

1. Chưa gì đã change pw, xóa VPS của người ta. Thế không closed vps lại => change pw rồi pm nó gửi tiền đc à?
2. Bạn nh0x9teen cũng sai do bạn lala2013 liên lạc mà không trả lời.
3. Trao theo thông tin trên và liên lạc với bạn nh0x9teen thì bạn ấy nhận acc Azure vào ngày 28.8 hẹn trả vào ngày 2.9. Nhưng vào ngày 1.9 thì acc azure bị change pass và bị del sạch VPS. vậy là bạn lala2013 đã lấy lại pw và xóa hết VPS. => chưa đúng hẹn nên k thể nói bạn nh0x9teen scam được :)

p/s: Mình là bạn của nh0x9teen nhưng k phải binh nó. chỉ dựa vào log chat của 2 bạn và đưa ra kết luận này thôi. MOD vào xử lý nào!!!

cậu xem lại nhé.tối 2/9 tớ mới change lại pass và del vps nó.tớ đã deal rõ ràng 2 lần.trong ngày thứ 2 nó phải paid cho tớ.:).acc nó dùng cũng còn có 40$.mod vào xem t cung cấp đủ proof.chứ thằng này mồm 5 miệng 10 ai vào cmt cũng chửi :)

ấy ấy. chủ top refund cho bạn ý đi :D
vậy à. Sorry nha. tại mình ko đọc rõ.

Nếu cậu del vps + lấy lại acc rùi thì thui. Cãi nhau làm gì nữa.
ông này chẳng biết gì vào comment linh tinh
VPS hết hạn người ta có quyền del
Cha kia xài không trả tiền còn gân cổ cãi

cậu xem lại nhé.tối 2/9 tớ mới change lại pass và del vps nó.tớ đã deal rõ ràng 2 lần.trong ngày thứ 2 nó phải paid cho tớ.:).acc nó dùng cũng còn có 40$.mod vào xem t cung cấp đủ proof.chứ thằng này mồm 5 miệng 10 ai vào cmt cũng chửi :)
cho tao bằng chứng 2/9 mày change pass ?

ông này chẳng biết gì vào comment linh tinh
VPS hết hạn người ta có quyền del
Cha kia xài không trả tiền còn gân cổ cãi
chưa đúng day thanh toán, vps bị del, azure change pass và ko bị die thì cớ nào trả tiền mày có đọc log chat ko. AZURE DIE chịu 50% cái này éo die

1. Chưa gì đã change pw, xóa VPS của người ta. Thế không closed vps lại => change pw rồi pm nó gửi tiền đc à?
2. Bạn nh0x9teen cũng sai do bạn lala2013 liên lạc mà không trả lời.
3. Trao theo thông tin trên và liên lạc với bạn nh0x9teen thì bạn ấy nhận acc Azure vào ngày 28.8 hẹn trả vào ngày 2.9. Nhưng vào ngày 1.9 thì acc azure bị change pass và bị del sạch VPS. vậy là bạn lala2013 đã lấy lại pw và xóa hết VPS. => chưa đúng hẹn nên k thể nói bạn nh0x9teen scam được :)

p/s: Mình là bạn của nh0x9teen nhưng k phải binh nó. chỉ dựa vào log chat của 2 bạn và đưa ra kết luận này thôi. MOD vào xử lý nào!!!

VPS azure hok change đc pass nhá nếu nh0x9teen tự tay tạo vps mà chủ topic hok biết pass đó
Cái này vẫn phải trả tiền vì ở đây không có bảo hiểm mà người ta không liên lạc được không biết ý đồ của bên kia là gì lên người ta có quyền (chuyện mất nick xảy ra rất hy hữu)

VPS azure hok change đc pass nhá nếu nh0x9teen tự tay tạo vps mà chủ topic hok biết pass đó
Cái này vẫn phải trả tiền vì ở đây không có bảo hiểm mà người ta không liên lạc được không biết ý đồ của bên kia là gì lên người ta có quyền (chuyện mất nick xảy ra rất hy hữu)
:)) tao đang nói ACC AZURE, sao change ko được. NÓ CHANGE pass HOTMAIL là change PASS AZURE rồi đó ko biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm. MAIL CHÍNH THÌ NÓ GIỮ tao có CHANGE PASS THÌ NÓ VẪN LẤY LẠI ĐƯỢC

:)) tao đang nói ACC AZURE, sao change ko được. NÓ CHANGE pass HOTMAIL là change PASS AZURE rồi đó ko biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm. MAIL CHÍNH THÌ NÓ GIỮ tao có CHANGE PASS THÌ NÓ VẪN LẤY LẠI ĐƯỢC
Vậy sao cậu không trả lời người ta 2-3 ngày liền => có ý đồ gì
Sao mất nick đúng lúc thế ???
Giao dịch chưa thanh toán mà pm không trả lời là có ý đồ rồi
Giao dịch này hơi đắt so với bình thường mà vẫn chấp nhận ( giờ người ta bán 15-20$/ acc azure - Bh 3-5 ngày đầy ra)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom