Nguyễn Minh Huy đã trúng thưởng Porsche Panamera từ FBS Auto Cup [thật bất ngờ, thật sốc]

Em này bản thường rồi,động cơ V6 3.6L nó đốt khoảng 15l với đường xa lộ, 17l với đường nội thành,lấy xe về bán đi mua Camry 2. chạy cho đỡ xót cụ ạ ^^

FBS nhiều nghĩa lắm,forex cũng có FBS,lol cũng có FBS,card màn hình cũng có FBS....chắc thớt là của Forex :)

ko biết đc oto 4 tỷ bán đi cầm 4 tỷ bác kia sẽ lgi nhỉ =)))

Trúng rồi không biết về VN còn lại bao xèng, nộp thuế dòng xe sang cao lắm :confused:

trúng xe rùi bán lại chứ để ở nhà phải đóng thuế

vãi,dep có cả đông á,vcb nữa kìa :D:D

Không những hỗ trợ dep qua ngân hàng Việt không mất phí, FBS còn hỗ trợ nạp tiền bằng thẻ cào điện thoại thông qua hệ thống thanh toán 1pay.
Tất cả nhằm mục tiêu mang đến sự thuận lợi và an toàn nhất cho khách hàng.

Sướng thế, cơ mà mang cái xe ấy về thì thuế, xăng, ... thôi, bán luôn ở nước ngoài, mang tiền về thôi :D

Nếu bạn đọc được Eng, thì bạn có thể thấy, tất cả các comment và yêu cầu của khách hàng trên forexpeacearmy đều được giải đáp và thực hiện. Quan trọng tất cả đều được giải quyết.

ae nên tạch thằn này ra nhé cậu ăn được đồng nào của nó là nó trừ tiền fee ra bằng 50% mẹ rồi

ae nên tạch thằn này ra nhé cậu ăn được đồng nào của nó là nó trừ tiền fee ra bằng 50% mẹ rồi

Xin bạn nói rõ và đưa ví dụ và bằng chứng cụ thể? Xin cho hỏi bạn đã tạo TK và giao dịch thật tại FBS?
Nick của bạn cũng mới tạo? Mình cám ơn bạn nếu bạn có ví dụ cụ thể, còn không có thì cũng cám ơn vì bạn up dùm topic.

Last edited:
nhà nhiều xe quá rồi, ko tham gia nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week