SCAM NGUYỄN HOÀNG LINH- CHUẨN BỊ NGỒI TÙ ĐI

Status
Not open for further replies.
công an đã ra tay thì chạy đằng trời... chỉ sợ công an nó ko chịu giải quyết thôi
CA Việt Nam mà đã vào cuộc thì cũng ra ngô khoai đó, dù sao thì cũng đặt niềm tin vào họ một xíu, đâu phải ai cũng là CA xấu nhỉ ? ủng hộ chủ topic trên tinh thần, hãy để kẻ xấu bị trừng phạt :oops:

Hắn theo dõi cái topic với cái tiêu đề giật gân vầy, cũng thấy lo lắng ko yên một xíu đấy !

Sao hôm trước vừa thấy bảo thớt đang bên nước ngoài nên không trình báo được.
Mà đã trình báo rồi thì lên đây làm gì, rung cây dọa khỉ à
Logic còi vậy

Logic còi vậy
Nhìn cái avatar là biết kết quả rồi =))))

Thớt cứ im im mà làm, có kết quả thì pub lên cho a/e chiêm ngưỡng học hỏi thì hơn.

100 comments thì đến 80 comment không tin sẽ thành công :D , chứng tỏ niềm tin đã chẳng còn lại bao nhiêu rồi.

2 triệu công an còn hăng hái làm đến... đánh chết cả thằng bé 17 tuổi kia kìa ( chả biết trộm cướp thật k)

vn đó. haha

bắt thang lên hỏi ông trời
em bị scam có đòi được không?
ông trời ổng bảo rằng không?
tao mà còn bị huống chi là mầy

Logic còi vậy
mình ở bên này nhưng anh chị, bạn bè ở vn bác. mình nhờ họ trình báo mà. dọa j :cool:

nếu k có quen biết bên c50 thỳ khó lắm cậu...họ nói như vậy chỉ để gieo niềm tin cho cậu thôi :D
Với chưa chắc nó dùng info thật nữa, mà c nói giết nhầm hơn bỏ sót , hay giết nhầm nhưng vẫn bỏ sót :(
Tớ nói vậy không phải là cổ súy cho bọn chúng scam chỉ là thấy cậu đặt niềm tin nhiều quá .
Dù sao cũng chúc và hi vọng cậu làm tới cùng , biết đâu đó gần cuối năm rồi c50 luôn thiếu chỉ tiêu , họ sẽ làm hết :D
tks mod :D

trước có 1 vụ CA bắt được 1 thằng hack rồi, ông thớt đấy lên đây hỏi ý kiến rồi tự quyết tha 1 lần, thằng hack kia khóc lóc ghê quá ông thớt đấy theo Phật nên mủi lòng từ bi
cho nó chết mẹ lun haha

bọn scam dạo này lộng hành thật,

thớt này mới vào mmo, chưa hiểu biết nhiều mmo đâu, ae thông cảm

ở forum này rất nhiều ae chứng kiến bao chục vụ scam mấy k$ rồi, chưa thấy thằng nào bị CA bắt cả, cũng chưa
ông nào có bộ ảnh gọi là bắt dc thằng scam tung lên cho ae xem cả

thế nên chẳng ai tin sẽ bắt dc đâu

1 khi nó đã scam chuyên nghiệp, nó sẽ ko để lộ info dễ dàng đâu, từ info cá nhân, rồi cái bank rút tiền, giả và fake hết
Bank ngân hàng làm giả kiểu gì hay thế chỉ em với. Em đi scam cho sướng

chuận bỉ ngủ, vào mmo lướt 1 vòng thấy có người nhắc đến mình, :)
đây là toppic cũ của mình,
https://mmo4me.com/threads/report-anh-em-hacker-pham-van-long-da-duoc-c45-cap-chung-chi.249572/

Giờ mới có dịp đọc được topic của cậu, đã thật, chắc thắng scam đái ra quần rồi. Nhất là dạng quanh năm chỉ biết ngồi máy tính nghe đến vào tù thì có mà sun hết chim. Thằng đấy chắc phải cả tháng mất ăn mất ngủ. Bác xử lý thế cũng hợp lý, nguyên nó sống trong sợ hãi chắc tởn đến già rồi

[QUOTE = "TayMonKhanh, post: 5190170, thành viên: 91.431"] Minh à, gọi C69 bắt anh đi em .... a while anh ra tù is vợ em xác định [/ QUOTE]
Thì một lại vào tù tiếp :))))
Nói thế thôi vào tù 1 lần thử xem
Còn dám làm bậy nữa ko

Giờ mới có dịp đọc được topic của cậu, đã thật, chắc thắng scam đái ra quần rồi. Nhất là dạng quanh năm chỉ biết ngồi máy tính nghe đến vào tù thì có mà sun hết chim. Thằng đấy chắc phải cả tháng mất ăn mất ngủ. Bác xử lý thế cũng hợp lý, nguyên nó sống trong sợ hãi chắc tởn đến già rồi
tks bác :)

Có thể nó lấy CMT của tụi cầm đồ r làm bank or nó chơi kiểu ABC với ông Linh để đổi lấy món hàng nào đó, nghe chừng vụ này khó, may ra chuyên án thì nó ko thoát đc, chứ mấy vụ dân sự như này CA ko nhiệt tình đâu, có khi mất thêm $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week