nguoinhen89- Vị anh hùng đoạt ngôi của thánh gió 3Linh

mấy bác to tiếng làm gì nhỉ... người ta thắng hay thua hay nói láo thì mặc kệ người ta chứ... miễn hắn không mua bán gì hay lừa đảo gì là được rồi... còn tổ chức event nữa kìa... vãi cho mấy bác, người ta chẳng đụng gì tới mấy bác còn tổ chức event cho mấy bác mà mấy bác chém dữ nhỉ... :m071:

có proof t đi = cờ u :m122 , chém gió cũng vừa phải thôi con cờ hó

mục đích của mày là làm quen rồi vay mượn lừa đảo như ngày trước chứ khác gì đâu hả rinny6789 , đây là : giải nghệ của mày đó à?

[/QUOTE]

có cần phải nc với mày khồng ? nếu nói chuyện với người có thẩm quyền trong forum thì tôi sẵn sàng bỏ chút thời gian nha . chào các bạn GATO :))

chung vui là sao ta ! Mà kệ mẹ thằng nào chém gió ! Cứ chung đủ event là Ok rồi ! Còn ai ngu bị lừa thì kệ mẹ thằng ngu ! Ủng hộ Nhện 7 màu ! Cứ kiếm vài kèo event xổ số đê nhá ! :))

mấy bác to tiếng làm gì nhỉ... người ta thắng hay thua hay nói láo thì mặc kệ người ta chứ... miễn hắn không mua bán gì hay lừa đảo gì là được rồi... còn tổ chức event nữa kìa... vãi cho mấy bác, người ta chẳng đụng gì tới mấy bác còn tổ chức event cho mấy bác mà mấy bác chém dữ nhỉ... :m071:

chính xác là như thế mà thằng kia nó đang lái qua chủ đề khác :)) mua bán thì thỉnh thoảng mới giao dịch vài vụ toàn send trước or trung gian có ông hâm nào đi send trước cho nick 11/2012 hay không =)) thôi forum nhiều GATO em xin dừng tại đây chém qua chém lại mất công bảo em spam tăng post

- - - Updated - - -

chung vui là sao ta ! Mà kệ mẹ thằng nào chém gió ! Cứ chung đủ event là Ok rồi ! Còn ai ngu bị lừa thì kệ mẹ thằng ngu ! Ủng hộ Nhện 7 màu ! Cứ kiếm vài kèo event xổ số đê nhá ! :))

cảm ơn chiến hữu :))

cứ bỏ vài $ ra làm event thì đc bảo vệ dữ nhỉ? :m071:
ta cảnh báo thế thôi, ai nghe thì nghe ko nghe thì ăn cam ráng chịu.
mod nào đi qua thì ban cái nick thằng scam này để anh em an toàn còn không thì để kệ nó ai ngu thì chết :m071:

có ai xem phim player chưa nhỉ? có 1 hacker tên spider, gia nhập cùng 1 nhóm chuyên nghiệp để trộm 1 toa tàu chở đầy vàng. vụ trộm thành công, nhưng kẻ tên spider đó mà vốn chả ai nghi ngờ với trình độ hacker siêu đẳng đã âm thầm thay đổi nội dung kế hoạch làm điểm tập kết chính là hang ổ ->chiếm trọn số vàng ;))
cuối cùng của phim: người đi trước ko bao giờ biết rằng ở phía sau luật chơi đang dần thay đổi

Phim này có 2 bản 1 bản mỹ 1 bản của ấn độ. xem bản ấn độ hay hơn nhiều =]].
Mà cuối cùng nói 1 câu thôi, người ta có lừa đảo mấy bác gì không. Đã thế làm event nguyên tháng cho mấy bác chơi. Khích nhau kinh thế

vãi mấy cái ông nhiều chuyện này.................

Thôi các bạn đừng cãi nhau nữa mà '___'
Bác nguoinhen chỉ cần nhận được payment thì up proof lên là mọi người tin bác ngay thôi mà.

mod nào đi qua thì ban cái nick thằng scam này để anh em an toàn còn không thì để kệ nó ai ngu thì chết :m071:

Em là em bái bác clone ! Chả bik thằng nhện 7 màu có lừa ai không nhưng nó cho chơi event nguyên tháng thì như vậy là ok rồi ! AE *** cần phải kick gì cả !

bảo vệ cái đẹo gì thằng kia... ta nói không đúng àhh... nếu mi mua bán hay giao dịch gì với nó rồi đòi trung gian hay gì gì đó mà nó không chịu, nó lộ ra ý đồ lừa đảo... hay có bằng chứng nó lừa đảo thì hãy xử chứ... còn nó thích chém gió về thành tích thắng thua gì mặc kệ chứ... mi cũng rảnh rỗi thật đấy... hay thấy người nó nói nó thắng rồi làm event mà mi không làm được nên tức àhh... :m071:

được mấy ngày làm người nổi tiếng cảm giác thật YO MOST

Em là em bái bác clone ! Chả bik thằng nhện 7 màu có lừa ai không nhưng nó cho chơi event nguyên tháng thì như vậy là ok rồi ! AE *** cần phải kick gì cả !
cũng 2012 như nhau thôi.
nó lừa nhiều người rồi, 2 nick scam của nó thì vào report scam để tìm. còn vì vài $ event mà bênh vực nó thì cả đời cũng ko giàu nổi. topic để cho mod xử lý, mất công report còn bị nói này nọ

- - - Updated - - -

bảo vệ cái đẹo gì thằng kia... ta nói không đúng àhh... nếu mi mua bán hay giao dịch gì với nó rồi đòi trung gian hay gì gì đó mà nó không chịu, nó lộ ra ý đồ lừa đảo... hay có bằng chứng nó lừa đảo thì hãy xử chứ... còn nó thích chém gió về thành tích thắng thua gì mặc kệ chứ... mi cũng rảnh rỗi thật đấy... hay thấy người nó nói nó thắng rồi làm event mà mi không làm được nên tức àhh... :m071:
mấy xu event mà ham hố vậy à. cả đời cũng ko giàu nổi.

cũng 2012 như nhau thôi.
nó lừa nhiều người rồi, 2 nick scam của nó thì vào report scam để tìm. còn vì vài $ event mà bênh vực nó thì cả đời cũng ko giàu nổi. topic để cho mod xử lý, mất công report còn bị nói này nọ

- - - Updated - - -

hahaha... đồ não ngắn... không biết ai là ai mà dám tuyên bố vậy àhh.... có khi cả họ nhà mi cộng lại còn không giàu bằng ta đó chứ... :m131:

cũng 2012 như nhau thôi.

tôi bảo với cậu này cứ để animax xử lý cậu ta làm mod cậu ta check được IP có căn cứ bằng chứng thì band nick . band đúng người đúng tội ko ai kêu ca phàn nàn gì . còn về phần tôi chả scam ai xu nào cũng chả xù cái event của anh em ? còn win 24$ hay 24k$ thì cũng là tiền của tôi chả ảnh hưởng gì đến túi tiền của bạn nên bạn đừng có định kiến nữa nha . lớn rồi nói chuyện cho đúng phong cách người lớn tý . nói ít hiểu nhiều bạn nha .

cũng 2012 như nhau thôi.

- - - Updated - - -

có bằng chứng thì cứ report scam chứ... vào đó mà report... lập topic ở đây làm gì... não ngắn quá là ngắn...:m071:

hahaha... đồ não ngắn... không biết ai là ai mà dám tuyên bố vậy àhh.... có khi cả họ nhà mi cộng lại còn không giàu bằng ta đó chứ... :m131:
hiepsi1314 dân captcha, bất tài chỉ biết đi spam lung tung. Trước xù tiền rồi kêu bị tai nạn mất trí nhớ. Rồi quay về forum vẫn chỉ sống bằng captcha còn ngoài ra chẳng làm được gì. 1 ngày kiếm ko nổi 10$ .
đúng info rồi chứ. trẻ trâu

- - - Updated - - -

tôi bảo với cậu này cứ để animax xử lý cậu ta làm mod cậu ta check được IP có căn cứ bằng chứng thì band nick . band đúng người đúng tội ko ai kêu ca phàn nàn gì . còn về phần tôi chả scam ai xu nào cũng chả xù cái event của anh em ? còn win 24$ hay 24k$ thì cũng là tiền của tôi chả ảnh hưởng gì đến túi tiền của bạn nên bạn đừng có định kiến nữa nha . lớn rồi nói chuyện cho đúng phong cách người lớn tý . nói ít hiểu nhiều bạn nhé .
câu cuối cho m nha rinny6789: cả đời m cũng chỉ là cờ hó scam, cái nghiệp chướng của mày thì gia đình mày sẽ lĩnh hết thôi.

hiepsi1314 dân captcha, bất tài chỉ biết đi spam lung tung. Trước xù tiền rồi kêu bị tai nạn mất trí nhớ. Rồi quay về forum vẫn chỉ sống bằng captcha còn ngoài ra chẳng làm được gì. 1 ngày kiếm ko nổi 10$ .

- - - Updated - - -

câu cuối cho m nha rinny6789: cả đời m cũng chỉ là cờ hó scam, cái nghiệp chướng của mày thì gia đình mày sẽ lĩnh hết thôi.

lại GATO nguyền rủa nhưng sr bạn rủa nhầm người . okie hết chuyện tại đây . còn lại chờ cơ quan chức năng có thẩm quyền xử lý

hahaha... một thằng "ngu"... tao xù tiền mà nick tao còn ở đây àhh... tao chẳng biết mày là ai tao cũng chẳng thèm quan tâm... mỗi câu nói của mày là đã thấy mày "ngu" cả dòng họ rồi... :m146::m146:

:binhsua04::binhsua04: bơi vào coi chửi nhau cái coi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back