[ nguoidemsao123 ] PTU - cấp ngay VPS , acc per , ... hợp tác cùng phát triển

Nhận mình ko, đang tính chiến thể loại này
Giống bạn này!

CHỉ Ko có list 4rum + bạn share mình ít kinh nghiệm mình sẽ làm được! [/I][/COLOR]
mình kiếm anh em chiến cùng cho đỡ vật bạn à . mình cũng mới làm lại thôi lên list đa số mình tự mày mò kiếm thôi bạn à . nếu có hứng thì wellcome ..;))

newbie một ngày được 10$ không bác! Nếu được cho theo một chân!

10$ hơi khó đó thím PTU là phải ăn theo Số Lượng dạng sản phẩm mà bác, bác tưởng dễ nhai hả nhiều người chơi cả tháng mà không đc 1$ đó
Pro chơi PTU nhiều khi nhiều ngày còn móm, Có ngày thì vài chục $ nói đại khái là hên xui

là sao nhỉ cái câu này mình suy nghỉ nhìu lắm ko bít mình đã biết về ptu chưa nửa
Up =ftp mình biết , = link củng biết,
post bài 4rum mình biết
chèn ảnh thì mình củng biết
nhưng mình chưa xem cái vps thế nào tóc dô up + down chắc củng nhanh ??

giống bạn này, biết sơ qua. có khả năng tự học hỏi qua google, chỉ cần chỉ vài thủ thuật nữa là có thể làm việc độc lập được :D.nhưng mấy hôm nay tết rồi, ko có thời gian nữa. ra tết đăng kí chiến đc ko ban?:D

mà vào hội nhưng ko chơi 3x có được ko? :-?

giống bạn này, biết sơ qua. có khả năng tự học hỏi qua google, chỉ cần chỉ vài thủ thuật nữa là có thể làm việc độc lập được :D.nhưng mấy hôm nay tết rồi, ko có thời gian nữa. ra tết đăng kí chiến đc ko ban?:D

ok con dê bạn à :binhsua06:

Vào up cho xôm tụ:binhsua07:

Sẵn nhìn chữ ký mình tí nhé mấy bợn :binhsua07:

Up lên hộ thớt , mấy ngày nay vắng mặt bác ấy thế nhỉ , chắc đi đếm sao r

Up lên hộ thớt , mấy ngày nay vắng mặt bác ấy thế nhỉ , chắc đi đếm sao r

vẫn online mờ các bác . có điều rượu chè nhiều quá . dạo này trong người em lúc nào cũng sẵn lít rượu

chúc anh em năm mới làm ăn phát đạt nhá :binhsua117::binhsua117:

xõa đi anh em ơi :binhsua16:

uppp lên phát bây giờ mới tỉnh rượu . anh em hôm nào làm lấy ngày thì pm nhé anh :binhsua02:em

up lên cho năm con rắn , chúc các bác Ptu tiền dài hơn rắn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week