Help Người thật việc thật từ 100$ lên 100.000$ với Poker

Cho mình hỏi là việc mình kiếm được bao nhiêu tiền từ poker thì liên quan j đến việc mình phải xem lại trước khi phán? Cứ phải kiếm được đủ tiền trang trải cuộc sống từ poker thì mình mới có quyền nói để được người khác tin à?

Mình cũng chả cần bạn xin lỗi làm j. Và bạn nên tự xem lại mình trước đi. Nhảy vào topic bảo 1 câu "Vẫn còn có người tin vào làm giàu nhờ cờ bạc à?", nghe chối tai quá nên mình góp ý thế thôi.

Bạn đang nói về 1 hình thức kiếm tiền thì tất nhiên cần có bằng chứng là đã có thu nhập ổn định mới kêu gọi mọi người tham gia chứ. Ko lẽ bạn bảo mọi người nhảy vào đầu tư vào 1 thứ mà ko biết là sẽ đi về đâu? Cái mình nói ở đây là từ đầu đến cuối chẳng có gì làm tin là có thể kiếm sống nhờ vào poker cả.

Bạn đang nói về 1 hình thức kiếm tiền thì tất nhiên cần có bằng chứng là đã có thu nhập ổn định mới kêu gọi mọi người tham gia chứ. Ko lẽ bạn bảo mọi người nhảy vào đầu tư vào 1 thứ mà ko biết là sẽ đi về đâu? Cái mình nói ở đây là từ đầu đến cuối chẳng có gì làm tin là có thể kiếm sống nhờ vào poker cả.
mình thì kiếm cũng chả bao nhiêu poker thì bèo nhèo kiếm ngày vài đô thôi,đang chơi GA mà thấy không đủ trang trải không biết mấy đại gia giàu từ GA có do may mắn ko,chắc GA nó cũng giống thứ này :D

mình thì kiếm cũng chả bao nhiêu poker thì bèo nhèo kiếm ngày vài đô thôi,đang chơi GA mà thấy không đủ trang trải không biết mấy đại gia giàu từ GA có do may mắn ko,chắc GA nó cũng giống thứ này :D

GA là trò gì thế b chơi dễ k :D

Hix. Nghe mà ham nhỉ.
Giờ có pro poker nào nhận m làm đệ tử chân truyền ko :(

tập chơi trên face truoc đi bác
sau rồi đk mấy site cho free mấy $ đó tập chơi
trước mình làm thế sau bọn tây cứ bài đẹp tố lên thì nó bỏ ngâm mấy tiếng ui all in thì thua sạch :D

tập chơi trên face truoc đi bác
sau rồi đk mấy site cho free mấy $ đó tập chơi
trước mình làm thế sau bọn tây cứ bài đẹp tố lên thì nó bỏ ngâm mấy tiếng ui all in thì thua sạch :D
Có sư phò chỉ dạy tận tình vẫn thích cậu à :D

mod nào cho em hỏi sao em filter không thấy tour như của acoimbra là 0.5 usd nl hold em 90 người nhỉ, bác nào chỉ giúp em filter như nào với ạ, em cảm ơn nhiều

mod nào cho em hỏi sao em filter không thấy tour như của acoimbra là 0.5 usd nl hold em 90 người nhỉ, bác nào chỉ giúp em filter như nào với ạ, em cảm ơn nhiều
bạn coi trang nào và đk acc chưa, thường thì phải đk acc mới coi đc hết history (thật ra là ko hết những tour freeroll hoặc ticket nó ko báo)

bạn có thể coi cách anh ta đánh trong kênh youtube, có lần quay clip hướng dẫn trên youtube anh ta đã thắng 12.000$ :D

Mấy bạn không hiểu về tính chất của poker thì có thể lượn ra chỗ khác chơi, hoặc google trước khi lên tiếng.
Poker là 1 game có thể kiếm tiền được, và lợi nhuận đều đặn nếu bạn chơi có kỉ luật, chiến thuật và không ngừng học hỏi.
Tiền vốn ban đầu chừng $100, 1 ngày chơi 6 tiếng thì 1 tháng kiếm dc $200 $300 là chuyện bình thường (xin nhấn mạnh là đánh nghiêm túc nhé). Không phải ngẫu nhiên mà các sàn poker lúc nào cũng đầy người chơi đâu

cho mình làm đệ tử được ko

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week