• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Người thật việc thật từ 100$ lên 100.000$ với Poker

bây giờ tỷ giá khác xưa nhiều lắm rùi 100k có 100 vcoin thui ^^ :)
mà giờ chơi trò đấy chán lắm. toàn bị mấy thằng lắm tiền nó cân 1 cửa bắt buộc mh phải đánh cửa còn lại :) mà bạn chơi trò gì? nó có nhiều trò lắm. tránh xa cái trò quay ăn ngay ra nhé..

Coimbra đã kết thúc challenge 100$ > 100k$ trong năm 2013 của mình, tuy ko đc như dự định nhưng với số tiền hơn 69.000$ từ 100$ ban đầu thì đây cũng là kết quả đáng kinh ngạc, cố gắng thôi rồi một ngày mình sẽ làm đc :D

Coimbra đã kết thúc challenge 100$ > 100k$ trong năm 2013 của mình, tuy ko đc như dự định nhưng với số tiền hơn 69.000$ từ 100$ ban đầu thì đây cũng là kết quả đáng kinh ngạc, cố gắng thôi rồi một ngày mình sẽ làm đc :D

Vẫn còn có người tin vào làm giàu nhờ cờ bạc à? Cho là hôm nay bạn kiếm đc 100.000$ luôn đi thì có gì đảm bảo rằng ngày mai bạn sẽ ko thua hết chứ? Khi thắng thì ai cũng bít nhưng khi thua chỉ mình mình bít.:D

Vẫn còn có người tin vào làm giàu nhờ cờ bạc à? Cho là hôm nay bạn kiếm đc 100.000$ luôn đi thì có gì đảm bảo rằng ngày mai bạn sẽ ko thua hết chứ? Khi thắng thì ai cũng bít nhưng khi thua chỉ mình mình bít.:D
toàn là những bạn không biết gì về poker, chưa từng chơi poker vào phán và ví poker như là các loại bài bạc khác như xì zách, tiến lên :(

À vì mình ko tin vào cờ bạc nhé, nếu có 100k$ mà sau đó thua hết thì đích thực là đang cờ bạc, quan trọng ko phải là việc kiếm 100k thế nào mà là cách sử dụng ra sao. Bạn có hiểu biết riêng của mình nên mình ko phản đối ý kiến có điều suy nghĩ chúng ta khác nhau nên ko cùng chính kiến.

toàn là những bạn không biết gì về poker, chưa từng chơi poker vào phán và ví poker như là các loại bài bạc khác như xì zách, tiến lên :(

Mình chỉ bít là cái gì mà ko bỏ công sức ra thì khó mà lâu bền đc, ko giống các công việc khác khi 1 người giàu lên nhờ cờ bạc thì tất nhiên sẽ có 1 người khác đang nghèo đi.

ý bác là khuyên ae nên theo nghề cờ bạc ah??:confused::confused::confused::eek::eek:
Nếu coi đây là cờ bạc thì mình khuyên ko tham gia, còn nếu coi là nghề kiếm đc thì cố gắng tìm hiểu kỹ trước khi tham gia, thị trường chứng khoán mà còn đầy người cho là cờ bạc kia mà

ý bác là khuyên ae nên theo nghề cờ bạc ah??:confused::confused::confused::eek::eek:
Tùy cảm nhận của mỗi bạn thôi, chứ tui ko khuyên ae gì cả, với môn này nếu ai chơi nghiêm túc thì đây không hẳn là cờ bạc :D vì bạn được phép chơi hoặc không chơi khi bài của mình được chia khác với các loại bài khác là chia bài nào thì buộc đặt tiền chơi bài đó ( nói vậy cho dễ hiểu ) :D

Tùy cảm nhận của mỗi bạn thôi, chứ tui ko khuyên ae gì cả, với môn này nếu ai chơi nghiêm túc thì đây không hẳn là cờ bạc :D vì bạn được phép chơi hoặc không chơi khi bài của mình được chia khác với các loại bài khác là chia bài nào thì buộc đặt tiền chơi bài đó ( nói vậy cho dễ hiểu ) :D
thực sự nó ko dễ hiểu cho lắm :D

Mình chỉ bít là cái gì mà ko bỏ công sức ra thì khó mà lâu bền đc, ko giống các công việc khác khi 1 người giàu lên nhờ cờ bạc thì tất nhiên sẽ có 1 người khác đang nghèo đi.
thì tất nhiên rồi, nếu bạn để ý thì đa số lĩnh vực nào cũng vậy, phải có tính cạnh tranh, ai mạnh hơn thì người đó thắng, trong forum mình cũng có đấy : forex, hyip,...

Nếu coi đây là cờ bạc thì mình khuyên ko tham gia, còn nếu coi là nghề kiếm đc thì cố gắng tìm hiểu kỹ trước khi tham gia, thị trường chứng khoán mà còn đầy người cho là cờ bạc kia mà

đúng là như zậy hi vọng bạn sẽ nằm trong 5% những người thành công.

100$ thì mình không có 2$ thì còn có dc ko ?

thì tất nhiên rồi, nếu bạn để ý thì đa số lĩnh vực nào cũng vậy, phải có tính cạnh tranh, ai mạnh hơn thì người đó thắng, trong forum mình cũng có đấy : forex, hyip,...

Vấn đề là mình lại chưa bao giờ nghe nói ai giàu nhờ cờ bạc cả chỉ nghe họ nghèo đi, ngay cả những người trúng số mặc dù số tiền trúng ko hề nhỏ và mỗi ngày đều có người trúng số nhưng mình chưa nghe ai giàu có lâu dài nhờ trúng số cả.

Vấn đề là mình lại chưa bao giờ nghe nói ai giàu nhờ cờ bạc cả chỉ nghe họ nghèo đi, ngay cả những người trúng số mặc dù số tiền trúng ko hề nhỏ và mỗi ngày đều có người trúng số nhưng mình chưa nghe ai giàu có lâu dài nhờ trúng số cả.
Đó là lý do vì sao những người thật sự thành công chỉ chiếm 5% như bạn nói :)

như mình đã nói trên, môn này có thể là cờ bạc cùng có thể không tùy theo cách chơi như thế nào, nhưng theo mod nói nếu coi đây là cờ bạc thì ko nên lao vào :)

Nếu bạn biết cách quản lý số tiền của bạn, thì lúc bạn ăn sẽ không bao giờ thua lại hết, giống như bạn ăn được 100k thì bạn cứ gửi ngân hàng xem, cứ lấy tiền lãi ra mỗi tháng chơi thì sao hết được, tùy cách quản lý và cách chơi mỗi người thui họ thắng đương nhiên họ có bí quyết của họ , còn bạn có học được không tùy vào khả năng của bạn ,nếu bạn thấy không học được thì đừng nên chơi để tránh người ta ăn tiền của bạn :).

Cờ bạc cũng có mánh khóe của cờ bạc, nếu chỉ dựa trên yếu tố hên xui tui nghĩ các nơi mở đánh bạc họ cũng không mở ra kinh doanh kiếm lời đâu!
hãy tự đặt câu hỏi cho chính bạn để tìm ra câu trả lời ! đó là cách tốt nhất tôi vẫn thường làm thế khi muốn đầu tư bất cứ công việc gì?
tại sao họ thành công ? họ làm cách gì ? phải làm sao học được bí kíp của họ v.v

nếu bạn muốn chơi tốt môn đó thì tốt nhất nên học hỏi kinh nghiệm của những người thành công đi trước bạn, để tìm ra chìa khóa của họ để bạn có thể thành công nếu không tìm được khuyên bạn đừng tham gia.:rolleyes:

Chuẩn đó bạn ạ. Cái j ko bỏ công sức ra thì khó mà lâu bền được. Những ng` chơi poker mà ko bỏ công sức ra học, chơi 1 thời gian ngắn mà kiếm được 1 số tiền lớn nhờ may mắn thì đúng là kiểu j cũng sẽ bay hết thôi.

Nhưng đây là 1 TH khác, andre coimbra đã dành rất nhiều thời gian để học tập, bỏ tiền ra để được coach, và khi thực hiện challenge này thì đã là một ng` thuộc team pokerstars online (nghĩa là đã rất giỏi rồi).

Cho nên đối với những người không tìm hiểu kỹ, phán bừa như bạn thì sẽ đúng là chỉ có thể coi poker như cờ bạc được thôi :D.

Chuẩn đó bạn ạ. Cái j ko bỏ công sức ra thì khó mà lâu bền được. Những ng` chơi poker mà ko bỏ công sức ra học, chơi 1 thời gian ngắn mà kiếm được 1 số tiền lớn nhờ may mắn thì đúng là kiểu j cũng sẽ bay hết thôi.

Nhưng đây là 1 TH khác, andre coimbra đã dành rất nhiều thời gian để học tập, bỏ tiền ra để được coach, và khi thực hiện challenge này thì đã là một ng` thuộc team pokerstars online (nghĩa là đã rất giỏi rồi).

Cho nên đối với những người không tìm hiểu kỹ, phán bừa như bạn thì sẽ đúng là chỉ có thể coi poker như cờ bạc được thôi :D.

Mình thấy bạn phán cũng rất hay đó, cho hỏi là bạn kiếm đc bao nhiêu tiền từ poker rồi? Nếu bạn đã kiếm đc tiền đủ trang trải cuộc sống từ poker thì mình xin rút lại lời phán bừa của mình và xin lỗi bạn. Còn nếu không thì có lẽ bạn nên xem lại trước khi phán. :)

Mình thấy bạn phán cũng rất hay đó, cho hỏi là bạn kiếm đc bao nhiêu tiền từ poker rồi? Nếu bạn đã kiếm đc tiền đủ trang trải cuộc sống từ poker thì mình xin rút lại lời phán bừa của mình và xin lỗi bạn. Còn nếu không thì có lẽ bạn nên xem lại trước khi phán. :)

Cho mình hỏi là việc mình kiếm được bao nhiêu tiền từ poker thì liên quan j đến việc mình phải xem lại trước khi phán? Cứ phải kiếm được đủ tiền trang trải cuộc sống từ poker thì mình mới có quyền nói để được người khác tin à?

Mình cũng chả cần bạn xin lỗi làm j. Và bạn nên tự xem lại mình trước đi. Nhảy vào topic bảo 1 câu "Vẫn còn có người tin vào làm giàu nhờ cờ bạc à?", nghe chối tai quá nên mình góp ý thế thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom