New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

E ôm btc giá 42 mà đang lạnh chết đây bác, thêm 1 số bnb với sol nữa. Toàn vị thế xấu, con flr thì e mang đi stake 1 năm hết chờ ngày lên 1$ :))

má vãi ở chỗ, đám shit coin của bên erc cũ, có 1 con bỗng nhiên có giá vl, tiếc là méo có gas. coi tháng 3 coi mấy a fed tăng lãi suât thế nào

giờ chăm kiếm mấy con còn đang free chứ k nên mạo hiểm để tiền ăn tết bác ạ :)))

Muốn hỏi thêm 2 bác cao thủ bên trên về tip quản lý ví để claim sao cho khi dồn lại tốn ít gas nhất ạ. E xin cảm ơn

Cài theo link rồi Bác trình duyệt tàm tạm thôi! Chưa có trên IOS hay Ăn droi gì đấy!

Last edited:
Muốn hỏi thêm 2 bác cao thủ bên trên về tip quản lý ví để claim sao cho khi dồn lại tốn ít gas nhất ạ. E xin cảm ơn
Nếu bác claim coin từ web về ví thì nó k mất phí đâu, bác cứ yên tâm mà rút về ví thôi bác. Em claim con zec với matic còn dán luôn ví sàn binance auto tự động về đây bác

con pipe mà nó chịu trả tiền của 2 acc f0, thì 10 zec coming soon

mây a pipe tới h chưa chịu pay ref :)) chán vl
có khi nào nó phát hiện r , nó chăn cho cay chơi k nhỉ ^^

có khi nào nó phát hiện r , nó chăn cho cay chơi k nhỉ ^^
2 acc chính hơn 35 ref, hồi bữa do bị dis hết acc con, ghét cho ăn cái hardcode , xong 3 tháng nó eo pay 2 acc đó, h acc con f1 chưa pay lun

2 acc chính hơn 35 ref, hồi bữa do bị dis hết acc con, ghét cho ăn cái hardcode , xong 3 tháng nó eo pay 2 acc đó, h acc con f1 chưa pay lun
lúc trước nếu cách này vẫn pay , nay 1 tg dài ko pay chắc ~ 70% nó phát hiện , chúc thớt rơi vào 30% ^^ ! cheat nhiều acc , một ngày cũng phải tới ngày này thôi , chứ cheat mà ăn dài lâu thì khó lắm , giống FREEBITCO.IN ấy ^^

hiện tại mình có antidetect khá ngon, proxy nhiều gmail cũng nhiều. bác nào cho ít kinh nghiệm claim zec sao cho nhiều nhất với em sẽ share và chỉ cách quản lý profile ngon nhất

lúc trước nếu cách này vẫn pay , nay 1 tg dài ko pay chắc ~ 70% nó phát hiện , chúc thớt rơi vào 30% ^^ ! cheat nhiều acc , một ngày cũng phải tới ngày này thôi , chứ cheat mà ăn dài lâu thì khó lắm , giống FREEBITCO.IN ấy ^^
mà cay ở chỗ, vài acc con k có trong hệ thống, k pay lun

Nếu bác claim coin từ web về ví thì nó k mất phí đâu, bác cứ yên tâm mà rút về ví thôi bác. Em claim con zec với matic còn dán luôn ví sàn binance auto tự động về đây bác
Bác cho em hỏi chút, bác có thể hướng dẫn giúp add ví MATIC sàn biance vào được không ạ, sao e không add đc ;(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom