New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

nó đang quét đấy bác, con này ngon phết. Chưa công cố hết partnet và backer đứng sau, đợi ra hết sản phẩm chắc cũng xxx được :)))
log lại cho 400 acc trên dt mệt thiệt. còn 20 acc con mới reg . hy vọng mấy ảnh k ban

log lại cho 400 acc trên dt mệt thiệt. còn 20 acc con mới reg . hy vọng mấy ảnh k ban
E kb có bị ban hay ko nhưng bọn này có anti check app là cái chắc r chứ ko mà để thì toàn cao thủ vào cheat cho sập luôn mất :)))

E kb có bị ban hay ko nhưng bọn này có anti check app là cái chắc r chứ ko mà để thì toàn cao thủ vào cheat cho sập luôn mất :)))
mịa , nổi khổ cái. h tụi nó chơi kiểu cho free x2 brave trên pc 30 ngày. còn log app phải xài app nhân bản. xong còn bị quảng cáo khổ vl log cũng mệt

mịa , nổi khổ cái. h tụi nó chơi kiểu cho free x2 brave trên pc 30 ngày. còn log app phải xài app nhân bản. xong còn bị quảng cáo khổ vl log cũng mệt
Vậy e mới k kiên trì nổi mà bỏ k cheat nữa đây bác. Suốt ngày bị out ra vào lại log cũng thấy chết mệt luôn :)))))

Vậy e mới k kiên trì nổi mà bỏ k cheat nữa đây bác. Suốt ngày bị out ra vào lại log cũng thấy chết mệt luôn :)))))
vậy mới khổ . thà dis 1-2 acc k nói. tự nhiên lâu lâu tới tháng, dis all acc lun. mấy con mới reg pc. thì vẫn còn log dc

Bác tích ghê vậy, tích từ đầu năm hả bác
bắt đầu nghiêm túc từ tháng 11 mà. tháng 11 do zec lên gần 300. k bay h dc 3-4 zec rùi. 15 ngày ít nhất gần 0.5-0.8 zec rùi :v

e có hơn trăm ref nhưng chả mấy ai chăm cả. Được 1 thời gian tuyển là bỏ hết kiểu k kiên trì mấy đâu. Làm airdrop với claim này phải chăm hoặc cheat mới thấy dc thành quả thật :))))
airdrop matic của nó chuối cái. f0 phải trên 35 ref + 60 click mới dc

Vãi thế thì cần lắm acc với click claim gãy tay luôn đấy bác
thì đó. còn nhận zec của nó. buộc up lên hardcore mới làm dc. tại trc mình méo care doge lắm. nên k để ý. bữa đọc điều kiện để nhận thêm matic phải có 35 ref + ref click 60 lần. buộc cho acc 9 ăn thêm 10 con ref mới làm

thì đó. còn nhận zec của nó. buộc up lên hardcore mới làm dc. tại trc mình méo care doge lắm. nên k để ý. bữa đọc điều kiện để nhận thêm matic phải có 35 ref + ref click 60 lần. buộc cho acc 9 ăn thêm 10 con ref mới làm
Vậy là bác lại cheat thêm 1 đống f1 cho con f0 nữa à hay bỏ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom