Ask [Người mới] Nhờ các pờ rồ chỉ giúp về lĩnh vực kiếm tiền Youtube + Adsense

kiemtienol12

Junior
Reactions
12
MR
0.002
Như tiêu đề, mình mới tham gia lĩnh vực kiếm tiền với Youtube + Adsense chưa có kinh nghiệm, chưa hiểu rõ lắm về lĩnh vực này, rất mong các bác chỉ giúp mình với.

Hoặc có tài liệu gì về lĩnh vực này thương giùm mình chia sẻ với :)

Cám ơn các bác nhiều

vì đam mê thì nên tìm hiểu. còn vì $ trước mắt hay thấy mấy cái proof khủng mà làm thì nên nghỉ luôn từ giờ. nếu ko sớm muộn cũng nghỉ. mất thời gian.

1 tháng đến với ytb, chưa cầm dsc đồng nào, bay 2 kênh ( gây dựng mỗi kênh 2 tuần view ổn định luôn ). Khó nhai lắm cái lũ nhận vơ bản quyền ...

nếu muốn kiếm tiền với thằng yt thì thớt phải chuẩn bị đầu tiên là nguồn video để upload cái này đơn giản rùi (newbie chỉ có reup là chính nên cần dùng soft để cắt,ghép,chèn,...v.v ,nên đầu tư 1 vài video chất lượng thôi, ko chạy theo số lượng
và điều quan trọng nhất là seo
p/s: lý thuyết là như thế :D

giờ chẳng biết theo đường nào
phim
nhạc
game
hài

Như tiêu đề, mình mới tham gia lĩnh vực kiếm tiền với Youtube + Adsense chưa có kinh nghiệm, chưa hiểu rõ lắm về lĩnh vực này, rất mong các bác chỉ giúp mình với.

Hoặc có tài liệu gì về lĩnh vực này thương giùm mình chia sẻ với :)

Cám ơn các bác nhiều
liện hệ skype: langtuqngai nếu bạn chịu làm ref sẽ được hd từ a-z/

liện hệ skype: langtuqngai nếu bạn chịu làm ref sẽ được hd từ a-z/
cho to theo voi cau. to lam ref vho cau tat ca vi to chua choi gi ca

youtebe thật sự hái ra tiền với pro còn ko phải ai cũng có thể kiếm được $ thật sư công sưc bỏ vào youtube là ko hề nhỏ nghe có vẻ đơn giản nhưng thật sự là khó và rấ khó rất rễ nản:mad::mad:

nếu muốn kiếm tiền với thằng yt thì thớt phải chuẩn bị đầu tiên là nguồn video để upload cái này đơn giản rùi (newbie chỉ có reup là chính nên cần dùng soft để cắt,ghép,chèn,...v.v ,nên đầu tư 1 vài video chất lượng thôi, ko chạy theo số lượng
và điều quan trọng nhất là seo
p/s: lý thuyết là như thế :D
Nguôn video mình tự làm, tự upload cho an toàn,.. thấy bác nào cũng than bị die Kênh hết. Nhân tiện cho mình hỏi, cách thức họ gửi mã PIN cho mình như thế nào vậy!

Nguôn video mình tự làm, tự upload cho an toàn,.. thấy bác nào cũng than bị die Kênh hết. Nhân tiện cho mình hỏi, cách thức họ gửi mã PIN cho mình như thế nào vậy!
Gửi qua đường bưu điện là bưu tín thường.

Như vậy là mình phải ghi địa chỉ cụ thể trong Adsense bác há, mình ghi tỉnh không có được không?
ko ghi tỉnh làm sao nó tới chỗ bạn đc ta.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week