Waiting for Answer NGOCATIN85 SCAM 4200$ paypal

Status
Not open for further replies.
tiền 4200$ paypal cao quá chắc nó bán nhà thôi mới đủ tiền trả quá

uy tín thì mới lừa được người.: D: D: D: D
newbie thì lừa ai được

scam chuyên móc túi người khác chẳng khác nào dân miền Trung chạy lũ

scam lớn thế, nhìn số $ mà choáng, thằng này bị ban mấy ngày trước ròi mà vân chơi với nó

ngày mới tiếp tục ngồi trông mail review của paypal xem thế nào, 1 tâm trạng lo lắng vẫn còn tiếp diễn....

Lại một ngày nữa trôi qua, không biết Paypal reviews thế nào rồi, rầu quá đi, mong nhận được lại tiền sớm.

:rolleyes: cho mình hỏi thánh Ngocatin là thăng nào mà các bác tin tưởng vậy trời - thời mmo của mình chưa nghe danh thằng này bao giờ mà toàn giao dịch với nó lớn vậy

Chưa thấy thằng scam nào đi tù cả chán vãi. Rồi sẽ đi vào dĩ vãng và em nó lại tiếp tục gây dựng uy tín và rồi lại scam cái này quen quá rồi. Nên anh em hãy đề phòng ngay cả với những người uy tín, tốt nhất là thế :D

giờ chưa thể xác định NgoCaTin scam nhưng mà tỷ lệ rất cao vì NgoCaTin cầm đằng cán, còn 2 bạn này đằng lưởi chơi dao sẽ đứt tay, đây là bài học dành cho 2 bạn ông này chẳng có gì gọi là uy tín cả gd nhỏ lẻ thì còn may ra chứ mấy chục củ thì dù ko muốn scam cũng phải scam vì quá lớn, lòng tham con người mà .
Mình đã cmt bên topic kia rồi nhưng xem bộ ko thấy khả quan trích lại " nếu NgocaTIn ko có ý scam thì cứ đóng BH số tiền gd với 2 bạn này vào MMO cho Shin giữ " vậy là an toàn cả đôi bên, nhưng xem ra NgoCaTin ko làm đc :)

giờ chưa thể xác định NgoCaTin scam nhưng mà tỷ lệ rất cao vì NgoCaTin cầm đằng cán, còn 2 bạn này đằng lưởi chơi dao sẽ đứt tay, đây là bài học dành cho 2 bạn ông này chẳng có gì gọi là uy tín cả gd nhỏ lẻ thì còn may ra chứ mấy chục củ thì dù ko muốn scam cũng phải scam vì quá lớn, lòng tham con người mà .
Mình đã cmt bên topic kia rồi nhưng xem bộ ko thấy khả quan trích lại " nếu NgocaTIn ko có ý scam thì cứ đóng BH số tiền gd với 2 bạn này vào MMO cho Shin giữ " vậy là an toàn cả đôi bên, nhưng xem ra NgoCaTin ko làm đc :)

cám ơn các bác đa theo dõi và comment trên topic này,mình rất mong sẽ sớm ngày được paypal refund lại tiền,còn không chắc sẽ có chuyện lớn ập tới với tớ thôi..hix

Mình không rõ các bạn giao dịch ra sao nhưng kinh nghiệm của mình thì 99% paypal sẽ reversed payment mà tụi nó flag là high risk, tỷ lệ này x10 nếu là personal payment vì bản chất của personal payment là giao dich giữa bạn bè và gia đình mà

Tiếp tục ngồi hóng chờ tin paypal review thôi, các bác có ai biết tỷ lệ % paypal sẽ reversed lại acc tớ là bao nhiêu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,165
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week