Waiting for Answer NGOCATIN85 SCAM 4200$ paypal

Status
Not open for further replies.
Ai có thù với tao vào xác nhận xem nào , mày hỏi cả forum này xem , nói cho mày biết , người ghét tao chỉ bằng 1% số người ghét thằng @vo-_-danh thôi nhá

Nói thế cho mày hiểu , còn thằng nào muốn tìm thì cứ sđt tao mà liên lạc . OK
nói chung chú thích anh đến ún cafe với chú cũng khó lắm , nhưng sẽ có người đến ún cafe với chú :) ,

cách ăn nói thì bố biết mày đêó có 1 vẹo gì rồi , mày đêm 3 4 khu nổi tiếng chợ búa ở ĐN ra hù bố mày à , mày cho ta cái số phone đi và cái địa chỉ tao cho đệ đến nhà mày ngay trong đêm ấy chứ đồ con nít mà xạo với bố mày

Tao chơi tại đó , còn số điện thoại tao đầy trên forum , mày thích cứ alo tao . OK . *** phải nói nhìu

cố lên a ơi. Thanh niêm cứng 2014
Bình thường mà bạn, đang chờ thằng nào qua thì mình tiếp thôi, mình éo có rảnh xàm với tụi nhỏ =)) nó qua được thì minh welcome thôi bạn xem ngày mai nó còn to mõm hay không. Xem thử nó có vác cái mặt ngu nó qua không mà mở mỏm nõi " cho anh xin số nhà " =))

Mình k biết bác này, nhưng có theo dõi trên forum từ đầu tới cuối.
Mình tin bác này fake info, chứ chưa thấy bằng chứng scam

Mình thấy ai bị NgoCaTin scam thì post proof rồi chửi vô tư thôi, còn ở đây ko có bị scam gì hết mà toàn ném đá :D

Thì 1 lũ ăn theo , bu đít đó mà =)) . 1 lũ sống nhục như ch ó

Tao chơi tại đó , còn số điện thoại tao đầy trên forum , mày thích cứ alo tao . OK . *** phải nói nhìu
có số dt alo nói chuyện tốn tiền dt hả :D , cứ inbox cho anh cái info hay cho chú hẹn 1 nơi bất kỳ ở ĐN :D

có số dt alo nói chuyện tốn tiền dt hả :D , cứ inbox cho anh cái info hay cho chú hẹn 1 nơi bất kỳ ở ĐN :D

Sáng mai tao có mặt uống cf tại quán Cafe Phố , ngã tư Lê Độ , chú mày tới cứ alo sđt tao tại diễn đàn . OK

DKM thằng nào ko tới là con chó

Sáng mai tao có mặt uống cf tại quán Cafe Phố , ngã tư Lê Độ , chú mày tới cứ alo sđt tao tại diễn đàn . OK

DKM thằng nào ko tới là con chó
cho ta số phone :D ok ? sáng mấy giờ , ta thì ko tới nhưng có người tới :D

mod vào nhận hàng cái để ae chửi nhau thế thì còn ra gì 4rum nữa .bạn ấy đã nói giải quyết riêng rồi thì tạm thời close lại đã khi nào xong thì mở topic khác để thớt làm sáng tỏ . animax1991, binh6699, legialoc

ngocatin99: Dùng lời lẽ thô tục baned
muabanthevn: Dùng lời lẽ thô tục baned

Vấn đề đã được giải quyết

Closed

@NgoCaTin85
Khi nào tớ nhận lại được 4k2 thì tớ tất sẽ report lại là đã nhận lại đủ tiền và không mất mác gì, còn giờ thì tiền 4k2 vẫn còn đang review nên mong cậu bớt nóng, nếu cậu muốn giải quyết nhanh và tớ closed topic thì cậu vui lòng đặt cọc tiền tương đương 4k2 cho trung gian nào đó, khi nào tớ không nhận lại được 4k2 tớ sẽ lấy tiền đó, còn nếu tớ nhận lại đủ thì cậu sẽ nhận lại đủ số tiền đã đặt cọc ây.
Mong cậu hiểu!

Các bạn ko liên quan vui lòng không comment nữa nhé, để các nhân vật chính vào giải quyết !

hic mình thấy chủ topic nói thì ít mà toàn các bạn đà nẵng chém nhau là nhiều

tớ không thích trả lời nhiều vì những yêu cầu tớ cần đã post lên hết rồi, và mod animax cũng vào confirm lại rồi, cứ như những gì tớ đã nêu ra mà làm thôi.

Tớ nhắc lại 1 lần nữa nè: VÌ CÔNG BẰNG 2 BÊN

@NgoCaTin85
Khi nào tớ nhận lại được 4k2 thì tớ tất sẽ report lại là đã nhận lại đủ tiền và không mất mác gì, còn giờ thì tiền 4k2 vẫn còn đang review nên mong cậu bớt nóng, nếu cậu muốn giải quyết nhanh và tớ closed topic thì cậu vui lòng đặt cọc tiền tương đương 4k2 cho trung gian nào đó, khi nào tớ không nhận lại được 4k2 tớ sẽ lấy tiền đó, còn nếu tớ nhận lại đủ thì cậu sẽ nhận lại đủ số tiền đã đặt cọc ây.
Mong cậu hiểu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week