• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Nghisuy777 - richboss ml : Blacklist đào mồ sống dậy với tên mới là loitaiviai1988

vicgiap

Hero
Reactions
2,322
MR
3.381
Chat with me via Yahoo Messenger
PS: POST DÙM THẰNG BẠN

Tình hình là lúc trước PC mình không có cài antivirus nên bị nhiễm trojan và mất nick YH, có nhờ thằng ml emday (cũng chính là con tó richboss) lấy lại dùm, sau đó trả công cho nó đàng hoàng wa VCB. Cũng may là mình đã change hết toàn bộ mọi info và mail các acc invest ngay sau khi lấy lại được liền, y như rằng ngày hôm sau nick YH lại bị hack tiếp, lần này thủ phạm ko ai khác chính là thằng emday (richboss ml) vì nó nắm được hết thông tin info tài khoản của mình rồi nên nó live chat yahoo để reset pass luôn, và sau đó richboss ml còn hack nick yahoo mình nhiều lần nữa - cũng may mình không có uy tín gì trong forum nên ko giao dịch với ai và không ai bị scam.

Lúc mình tự live chat reset pass lại thì thấy trong email thay thế là cái email yahoo: bonmuahoatrai222

Nick yahoo của thằng lờ loitaiviai1988 cũng là bonmuahoatrai222 , và hơn nữa nó xài số VCB của richboss ml

Sau nhiều lần khốn đốn mình quyết định tạo luôn cái yahoo mới để tiện cho việc giao dịch cho lành

Sợ quá việc đưa hết info cho người khác rồi, nó hay làm mấy cái dịch vụ lấy dùm acc PP,PZ,YH.

Nói cho anh em biết thằng richboss ml này tên thật là Nguyễn Kim Văn, nhà nghèo không có PC phải ra quán net mà chơi, đã thế còn dính vô samediff, cakiem, *** này kia. Thằng này não ngắn, lười lao động, ham mê bài bạc.

Nghề nghiệp chủ yếu của him là đi scam bằng cách mở các dịch vụ lấy lại dùm acc pp,pz,yh. Nếu may mắn lấy lại được acc thì sẽ được gia chủ trả công, và ngay sau đó him hack luôn nick của gia chủ để đem rao bán ở small trade ==> Anh em nói xem him thuộc thể loại gì ??????

him tự lập ra topic rp nick nghisuy7777 (cũng là 1 nick của him =))) http://mmo4me.com/showthread.php?80112-nghisuy7777-la-1-con-khong-hon

Sau đó treo giải thưởng 1tr đồng: http://mmo4me.com/showthread.php?80143-1-trieu-dong-cho-ai-tim-ra-thang-ranh-con-nghisuy7777

Ngoài ra còn bán acc LR U9505161 giá 200$ =)) : http://mmo4me.com/showthread.php?81282-sell-acc-lr-sieu-dep-pro-hang-vao-xem-vi-gia-kha-cao

Dù him có bị banned bao nhiêu nick thì him cũng lập nick mới thôi, anh em né giao dịch với cái VCB này ra nhé:
STK: 0541000182736
Name: NGUYEN KIM VAN

Ngoài ra sở thích của him là đánh cờ tướng độ và lập ra các topic kể lể hoàn cảnh khó khăn rồi xin vay mượn $ để đi ***. Anh em nào có ý định cho người ko wen vay thì lưu ý đề này

Lời cảnh báo cho những ai muốn giao toàn bộ info của mình cho người khác

tieutuvuitinh

Junior
Reactions
112
MR
0.001
cách đây 2 ngày, mình cũng bị hack yh, người này nói là sẽ giúp lấy lại, nhưng nói là có chút $ làm cho hứng, mình suy nghĩ sẽ trả 15lr nhưng suy nghĩ lại, nên mình ko nhờ nữa...hum nay đọc topic này ...và mình hiểu rằng..đã quyết định sáng suốt..:D

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thì nó đã nói rồi : lỗi tại vì ai 88 lần.
bác ko dọc kỷ còn trách nó.

cách đây 2 ngày, mình cũng bị hack yh, người này nói là sẽ giúp lấy lại, nhưng nói là có chút $ làm cho hứng, mình suy nghĩ sẽ trả 15lr nhưng suy nghĩ lại, nên mình ko nhờ nữa...hum nay đọc topic này ...và mình hiểu rằng..đã quyết định sáng suốt..:D
May cho bạn đó, theo topic trên kìa thì thằng đó lấy dùm nhận tiền công xong sau đó thì nó hack lại

Giang hồ hiểm ác thật
thì nó đã nói rồi : lỗi tại vì ai 88 lần.
bác ko dọc kỷ còn trách nó.
Đúng là nên đọc kỹ tên nick trước khi giao dịch =))

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
Yahoo Account info hình như cũng có bảo mật 2 lớp giống gmail rồi đó bạn, bật chức năng đó lên cho yên tâm
yahoo nó đâu có bằng gmail, nhiều người cũng bật mà nó vẫn reset pass được

đúng là mấy con d.o.g, éo bao giờ biết nhục

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week