Help Nghiên cứu cách chơi Jss hiệu quả nhất

Xin lỗi nhưng theo bạn tính thì cần $115.2 để có 45 pos, trong khi bạn cal bằng tool JSS có mỗi $100 :|
Nhập thử chỉ $110 vào cal của JSS hết 75 day ra 46 pos =))
Và khi nhập thử $10 vào cái cal của bạn thì thấy hết 75 day có 36 pos =))
Lót dép chờ ver 2...

Last edited by a moderator:
Xin lỗi nhưng theo bạn tính thì cần $115.2 để có 45 pos, trong khi bạn cal bằng tool JSS có mỗi $100 :|
Nhập thử chỉ $110 vào cal của JSS hết 75 day ra 46 pos =))
Và khi nhập thử $10 vào cái cal của bạn thì thấy hết 75 day có 36 pos =))
Lót dép chờ ver 2...

Nếu bạn đầu tư ngay 110 thì tất nhiên 46 pos của bạn sẽ có 1 vài pos không sống lâu hơn 45 pos theo kiểu của mình, vì đầu tư sau mà. Nếu bạn chỉ chơi trong 75 ngày thì thấy vậy, nếu dài hơi hơn sẽ thấy được hiệu quả của nó.

Trong bảng của mình đã nhập sẵn cách làm sao cho ra 45 pos, bạn có thể tham khảo rồi hẳn tự mình sửa lại, nhập tùm lum thì nó ra ko đúng à

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

Cái calculate này không hỗ trợ tối đa cái mình muốn nên mình phải tự làm đó bạn. Thí dụ bạn có lãi 9.5 và muốn adfund vô 0.5 USD thì bạn nhập thế nào trong trang calculate này hay phải chờ qua ngày sau mới mua đc pos mới

Nếu bạn đầu tư ngay 110 thì tất nhiên 46 pos của bạn sẽ có 1 vài pos không sống lâu hơn 45 pos theo kiểu của mình, vì đầu tư sau mà. Nếu bạn chỉ chơi trong 75 ngày thì thấy vậy, nếu dài hơi hơn sẽ thấy được hiệu quả của nó.

Trong bảng của mình đã nhập sẵn cách làm sao cho ra 45 pos, bạn có thể tham khảo rồi hẳn tự mình sửa lại, nhập tùm lum thì nó ra ko đúng à

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

Cái calculate này không hỗ trợ tối đa cái mình muốn nên mình phải tự làm đó bạn. Thí dụ bạn có lãi 9.5 và muốn adfund vô 0.5 USD thì bạn nhập thế nào trong trang calculate này hay phải chờ qua ngày sau mới mua đc pos mới

1. Fund từ từ là lãng phí thời gian, vì tự nhiên pos có thể die trong 75 day, ko fund cùng lúc mà để về sau fund chỉ kéo dài thời gian lấy vốn + lãi, ý mình là thế :|
2. Cal của bạn phải phù hợp với những ng` có ít hoặc nhiều $ hơn chứ, ko lẽ ai cũng có đủ/chỉ invest $100 ah :|
3. Cal JSS = Excel mình có 1 cái, ai cần mình post :|
4. Sr nếu đọc thấy khó chịu :|

cách chiến jss hiệu quả nhất là.
tạo ac f1---> tạo ạc f2 ref của f1----> tạo ac f3 ref của f2.
f1,f2 fund 10$ cộng 10$ free mua 2 pos.
còn tiền dồn hết vào f3
thế là mỗi lần mua 1 pos mình có 1,5$
f3 cứ tái đầu tư :))

1. Fund từ từ là lãng phí thời gian, vì tự nhiên pos có thể die trong 75 day, ko fund cùng lúc mà để về sau fund chỉ kéo dài thời gian lấy vốn + lãi, ý mình là thế :|
2. Cal của bạn phải phù hợp với những ng` có ít hoặc nhiều $ hơn chứ, ko lẽ ai cũng có đủ/chỉ invest $100 ah :|

1. Mình add fund từ từ nhưng bước sang ngày 76 thì số pos và lãi đều như nhau nên ko có chuyện kéo dài time lãi và vốn, Nếu add từ đầu 110 thì sang ngày 76 sẽ có 11 pos die, còn 100 từ đầu thì chỉ có 10 pos die (pos thứ 11 thì 5 ngày sau mới die). và những pos mua từ từ thì tất nhiên sẽ từ từ mới die, ko die 1 loạt như add fund từ đầu nha bạn.

Nhưng mình đồng ý với bạn là nên add luôn 1 cục nếu mình cảm thấy làm vậy là quá rắc rối, thật ra file này là tính cho TH bạn đã lỡ add fund từ đầu và ko thay đổi quá khứ được nữa.
2. Cal của mình là file excel, bạn có thể thay đổi tất cả giá trị, 100 USD chỉ là ví dụ thôi mà bạn
3. Nếu bạn có share cho mọi người cùng tham khảo với, thanks
4. Mình đặt topic là Thảo luận mà, hehehe

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

cách chiến jss hiệu quả nhất là.
tạo ac f1---> tạo ạc f2 ref của f1----> tạo ac f3 ref của f2.
f1,f2 fund 10$ cộng 10$ free mua 2 pos.
còn tiền dồn hết vào f3
thế là mỗi lần mua 1 pos mình có 1,5$
f3 cứ tái đầu tư :))

Mình cũng nghĩ tới cái này, nhưng còn mơ hồ 1 số chỗ:
1. Nó check ra cùng IP có ban nick ko
2. Pos die vẫn dùng làm ma trận ra USD, nếu bắn tẻ vậy có nên không?
3. Quản lý nhiều acc JSS có cần nhiều tài khoản LR và AP không, nếu chung LR và AP thì nó ko check IP cũng biết từ 1 chủ ra
4. Nói chung vậy là cheat, mà đầu tư cỡ 100 đến 1000 USD thì ko ai dám cheat cho nó ban acc đâu hixxx

1. Mình add fund từ từ nhưng bước sang ngày 76 thì số pos và lãi đều như nhau nên ko có chuyện kéo dài time lãi và vốn, Nếu add từ đầu 110 thì sang ngày 76 sẽ có 11 pos die, còn 100 từ đầu thì chỉ có 10 pos die (pos thứ 11 thì 5 ngày sau mới die). và những pos mua từ từ thì tất nhiên sẽ từ từ mới die, ko die 1 loạt như add fund từ đầu nha bạn.

Nhưng mình đồng ý với bạn là nên add luôn 1 cục nếu mình cảm thấy làm vậy là quá rắc rối, thật ra file này là tính cho TH bạn đã lỡ add fund từ đầu và ko thay đổi quá khứ được nữa.
2. Cal của mình là file excel, bạn có thể thay đổi tất cả giá trị, 100 USD chỉ là ví dụ thôi mà bạn
3. Nếu bạn có share cho mọi người cùng tham khảo với, thanks
4. Mình đặt topic là Thảo luận mà, hehehe

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Mình cũng nghĩ tới cái này, nhưng còn mơ hồ 1 số chỗ:
1. Nó check ra cùng IP có ban nick ko
2. Pos die vẫn dùng làm ma trận ra USD, nếu bắn tẻ vậy có nên không?
3. Quản lý nhiều acc JSS có cần nhiều tài khoản LR và AP không, nếu chung LR và AP thì nó ko check IP cũng biết từ 1 chủ ra
4. Nói chung vậy là cheat, mà đầu tư cỡ 100 đến 1000 USD thì ko ai dám cheat cho nó ban acc đâu hixxx

ac chính thì là ip bạn dùng thường xuyện, ạc f1 f2 thì ref ạc ip khác.dcom thì vô tư.
ac f1 và f2 mua có 1 pos cho có mà còn ac chính là f3 fund vô tư. 1 ac có thể dùng 5-6 ac ap. lr thì mỗi ạc 1 LR .
ban gi bạn .mình chả thấy nó ban gì cả cheat đều .vẫn rút tiền về đều đều.
15% ko phải là ít nhé

Cái Calculator của bạn chỉ tính đc với 100$ thôi à? Mong bạn làm 1 Ver khác mà với dep bao nhiêu $ cũng tính đc!

Cái Calculator của bạn chỉ tính đc với 100$ thôi à? Mong bạn làm 1 Ver khác mà với dep bao nhiêu $ cũng tính đc!

Đâu có, bạn thay đổi số tiền đầu tư bao nhiêu cũng đc, sao đó xóa dữ liệu ở các cột tái đầu tư và nạp thêm USD đi là xong, sau đó ngồi tự nghiên cứu khi nào bỏ thêm USD, và mua thêm bao nhiêu pos là hợp lý. Ko phải cố định 100 USD nha

muốn tái đầu tư hiệu quả thì có một cách rất hiệu quả mà. rút lr về bán sau đó mua ap dep vô.hoặc dep ap vô không mua pos sau đó rút lr về :))

Post cho anh em học hỏi đi bạn

Cụ thể là nếu calculate = tool của web thì khi đầu tư 100 USD và tái đầu tư liên tục thì sau 75 ngày bạn có 41 pos sống lãi 1 ngày là 8,2 USD. Nhung nếu bạn sử dụng tool của mình, các bạn sẽ có thể có 45 pos sống và lãi hàng ngày là 9,2 USD, chỉ với 115 USD

Theo cách tính của site JSS thì 110$ là :

YOUR ACCOUNT SUMMARY FROM DAY 1 TO DAY 75 (75 days)

Your Initial Fund from Day 1 was $110 U.S. Dollars

you have 46 Active Positions
providing Daily Earnings of $9.20

Bạn so sánh giữa 100$ của site và 115$ với excel của bạn thì có vẻ khập khiễng :binhsua04:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week