Help Nghiên cứu cách chơi Jss hiệu quả nhất

Jss không biết gần reset chưa ta ? hóng hoài mà lâu quá :(

bạn nào cứ chờ restart thì sẽ phí phạm thời gian phí phạm tiền
đập nhìu hay ít ko quan trọng ,quan trọng là nó có cad và bạn sẽ được tối ưu hóa thiệt hại :)

có gì mong bạn chỉ giáo cho ...thực ra mình là NB KHÔNG RỎ lắm nhưng tham khảo qua bảng tính và nhiều nguồn thì mình không hiểu bằng cách nào mà

1....cuối chu kì mình còn 45 post sống đc. vì mỗi post tái đầu tư có chu kì khác nhau mà...còn 10 post mua ban đầu thì đến hết chu kì 75 ngày sẽ chuyển sang jss post theo tỉ lẹ 4;1.và mình đếm số post theo bảng tính tái đầu tư chỉ có 37 thì phải và rỏ ràng là chu kì khác nhau sẽ gây khó khăn trong quyết định sau này vì hiện giờ JBP đang bị tấn công dos, ai biết nó tiếp tục thế nào...restart theo chu kì ai mà biết mà mình qđ tiếp tục tái đầu tư hay chờ nó giải quyết or restart

2....thời điểm deposit là gì ....bơm tiền vào TK jss triple để đủ tiền tái đầu tư Phải không....

3....cảm ơn vì tinh thần ham kiếm tiền và chia sẽ bảng tính của bạn..

có gì mong bạn chỉ giáo cho ...thực ra mình là NB KHÔNG RỎ lắm nhưng tham khảo qua bảng tính và nhiều nguồn thì mình không hiểu bằng cách nào mà

1....cuối chu kì mình còn 45 post sống đc. vì mỗi post tái đầu tư có chu kì khác nhau mà...còn 10 post mua ban đầu thì đến hết chu kì 75 ngày sẽ chuyển sang jss post theo tỉ lẹ 4;1.và mình đếm số post theo bảng tính tái đầu tư chỉ có 37 thì phải và rỏ ràng là chu kì khác nhau sẽ gây khó khăn trong quyết định sau này vì hiện giờ JBP đang bị tấn công dos, ai biết nó tiếp tục thế nào...restart theo chu kì ai mà biết mà mình qđ tiếp tục tái đầu tư hay chờ nó giải quyết or restart

Mình cũng đang có thắc mắc y hệt bạn nỳ. Sao trong bảng tính của chủ thread lại dùng cụm từ "post sống" cho tất cả các số post mình đầu tư được nhỉ? Trong lúc mình đầu tư thỳ mỗi post mình mua nó sẽ khác nhau về thời gian chứ? Chứ đâu phải mua cùng 1 lúc đâu mà thời gian lại bằng nhau? :m097:
Up cho pro vào giải thích cho newbie như mình nào

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week