Help Nghiên cứu cách chơi Jss hiệu quả nhất

Reactions
8
MR
0.000
Xin chào cả nhà, cuối tuần vui vẻ!!!!!
Mình đã tham gia Jss cũng được 1 thời gian qua link giới thiệu của thành viên trong diễn đàn này, và bây giờ sau khi nắm khá rõ về JSS Tripler, mình đã lập ra 1 tài liệu giúp tăng nhanh số lượng Pos mà tốn ít tiền nhất, do là member mới nên mình chia sẻ tài liệu này xem như ra mắt anh em trong diễn đàn.
Tải về từ đây : Đã del và sẽ up lại sau
Mọi người có thể đóng góp thêm ý kiến, mình sẽ bổ sung và hoàn thiện thêm, thanks:binhsua11:

Update: 11:00 10/3/2012 . Mình không hiểu sao mediafire không hoạt động, ngay cả mình cũng chỉ mở được link nhưng không download về được, hôm qua làm cả đêm trên laptop nhà, hơn nữa 1 số bạn khi click vào download ở link này báo là có trojan, hiện mình đang ở công ty, hẹn tối về mình sẽ up lên host khác vậy. Thanks cả nhà đã quan tâm. mình xin delete link này vậy

Update 11/3/2012. Sr vì hôm qua nhậu nhẹt quá tới giờ mới tỉnh hẳn, đã up lên host uptobox http://uptobox.com/2cxjuu84xapp ==> cho ai dùng Office 2007

http://uptobox.com/eijuzbauwnmk ==> cho ai dùng Office 2003
Hy vọng mọi người sẽ hài lòng và góp ý phát triển thêm bảng tính

Cụ thể là nếu calculate = tool của web thì khi đầu tư 100 USD và tái đầu tư liên tục thì sau 75 ngày bạn có 41 pos sống lãi 1 ngày là 8,2 USD. Nhung nếu bạn sử dụng tool của mình, các bạn sẽ có thể có 45 pos sống và lãi hàng ngày là 9,2 USD, chỉ với 115 USD

Last edited by a moderator:
sao mình download mediafire khi bấm vào download nó mở 1 trang popup lên và Avast mình báo có Trojan là sao vậy bạn :binhsua76:

sao mình download mediafire khi bấm vào download nó mở 1 trang popup lên và Avast mình báo có Trojan là sao vậy bạn :binhsua76:

Không có virus cậu nhé, có thể hỏi các bạn đã down về, mình sẽ up lên host khác vậy
P/s: Mình thức tới 2 giờ sáng làm cái này cho bản thân và share cho các bạn, mình cũng muốn các bạn góp ý để hoàn thiện hơn, nếu ai check có virus thì coi lại máy mình có vấn đề vì đây là file excel . Mình lập bảng tính cho các bạn thôi

Last edited by a moderator:
đọc không được bác này chưa học qua OFFICE hay sao ý mà làm linh tinh

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

ec 2003 đọc sao :( nản bác này quá

đọc không được bác này chưa học qua OFFICE hay sao ý mà làm linh tinh

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

ec 2003 đọc sao :( nản bác này quá

thời này còn xài Office 2003===> nản bác thì có, up 2003 cho bác rồi đó

Khó hiểu thiệt:binhsua04:

Khó hiểu chỗ nào bạn :S , bạn đã tham gia chơi JSS chưa :S
1.Nhập số tiền cần đầu tư
2.Nhập số lượng pos cần mua khi lãi >= 10 USD
3.Nhập số USD dep thêm khi lãi gần bằng 10 USD (thí dụ 9.5 USD)
4.Cân nhắc thời điểm dep thêm + mua pos mới

Không khó hiểu lắm đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week