• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Nghi vấn scam từ tieudattai (giao dịch mua PP)

Status
Not open for further replies.

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.367
Như tiêu đề scammer này đang tiếp tục tìm những nạn nhân mới. và tạo ra một số giao dịch ảo với một số tài khoản mmo4me clone nick comfirm giao dịch ko cần trung gian để tạo sự uy tín .Mod vào xem sét để tránh newbie ko bị hốt hàng bởi tên này

Topic em nó :
http://mmo4me.com/threads/buy-paypal-rate-19-5-ban-chiu-fee.170558/page-4

rinkimi

Verified
Reactions
307
MR
0.036
Chat with me via Skype
thấy bác này trưa giờ mua bán có vẻ om xòm. acc join today mà đòi nhận tiền trước không trung gian thì ai mà dám giao dịch chứ. chỉ thấy bác ấy cãi cố rằng search google là biết bác ấy là ai, dù có hot trong 4rum mà không bh thì cũng chưa chắc ai đã dám send trước chứ ở đó mà gu gồ : )))))))))))

thấy bác này trưa giờ mua bán có vẻ om xòm. acc join today mà đòi nhận tiền trước không trung gian thì ai mà dám giao dịch chứ. chỉ thấy bác ấy cãi cố rằng search google là biết bác ấy là ai, dù có hot trong 4rum mà không bh thì cũng chưa chắc ai đã dám send trước chứ ở đó mà gu gồ : )))))))))))

Om xòm là mấy cái nick lone bán cho nó chứ đâu:oops::rolleyes: scammer vào nhận hàng nào

nói chung là khẳng định bạn @tieudattai scam thì không đúng. vì chưa có chứng cứ gì cả. nhưng bạn ấy không có bh mà lại không chịu sử dụng trung gian thì ý thức là ở người bán cho bạn ấy thôi, không tin tưởng thì đừng nên bán không thì ăn cam chẳng ai chịu trách nhiệm.

losslala

Banned
Reactions
427
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
:oops:. tại đọc rule lằng nhằng quá. nói og bảo hiểm gì ấy cầm hộ 2 triệu đảm bảo mà og ấy chưa nói gì. mình ko phải dân mmo chuyên nghiệp nên các bạn thông cảm

:oops:. tại đọc rule lằng nhằng quá. nói og bảo hiểm gì ấy cầm hộ 2 triệu đảm bảo mà og ấy chưa nói gì. mình ko phải dân mmo chuyên nghiệp nên các bạn thông cảm

Mua bán là phải chấp nhận vậy thôi , nếu muốn làm ăn lâu dài . còn việc nói phức tạp sợ rắc rối này nọ . thì có mùi của Scam rùi nhé. Bởi vì thằng scam nào cũng có chung một câu nói như vậy . Nếu muốn làm ăn lâu dài thì phải xác định tạo sự uy tín riêng và đảm bảo gì đó cho member mmo4me này . Tiền bảo hiểm cũng đâu có mất và trung gian cũng đâu mất thời gian của bạn. Bạn cũng chỉ chuyển tiền cho tới bank của tài khoản trung gian thôi. đâu có trải qua công đoạn rắc rối nào.:rolleyes:

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
cái này đơn giản thôi nhé bạn chỉ cần bạn tìm 1 dịch vụ trung gian nào đó bạn send 2tr cho ông đó và kêu ông ấy vào topic bạn cmt 1 câu bảo đảm gd cho bạn với số tiền bao nhiu đó là đc, nick bạn today mà bạn ko chịu trung gian và đoài phải send $ trước cho bạn thì phiêu quá rồi đấy

cái này đơn giản thôi nhé bạn chỉ cần bạn tìm 1 dịch vụ trung gian nào đó bạn send 2tr cho ông đó và kêu ông ấy vào topic bạn cmt 1 câu bảo đảm gd cho bạn với số tiền bao nhiu đó là đc, nick bạn today mà bạn ko chịu trung gian và đoài phải send $ trước cho bạn thì phiêu quá rồi đấy

Nhưng cậu ấy sợ rắc rối và mất thời gian . nên yêu cầu anh em search google để biết cậu ấy là ai :rolleyes: và mấy anh em clone nick đã xác nhận cậu ấy uy tín qua các proof trên và vào đây bênh vực cho cậu ấy:)

Nhưng cậu ấy sợ rắc rối và mất thời gian . nên yêu cầu anh em search google để biết cậu ấy là ai :rolleyes: và mấy anh em clone nick đã xác nhận cậu ấy uy tín qua các proof trên và vào đây bênh vực cho cậu ấy:)
:p:p:p Thế nó nói bác nó là Nguyễn Tấn Dũng bác cũng tin à ! Lên mà seach google nguyễn tấn dũng :D:D:D

đối với MMO đết có gì là tuyết đối Uy tín éo quan trọng = money :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week