• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.
:p. ko biết Cá Ca là mem nào trên forum. vừa pm mình đã witdraw 100$ vào email mình. nếu thứ 2 nhận được $ mình sẽ chuyển tiền. những ai kiếm paypal giao dịch với mình cho nhanh gọn nhé. ai giao dịch thành công thì confirm để mình kiếm ít uy tín. thu mua thường xuyên, và lâu dài
lưu ý để tránh scam, vụ này mình cũng mới biết là có rất nhiều scam. nên mình sẽ ko pm ai trước. ai bán thì pm yahoo mình tieudattai
yahoo online 24/7

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.367
Xác nhận thằng này scam nhé... Không dám trung gian. tạo nhiều nick clone tạo uy tín. anh em cẩn thận và mod vào làm việc ngay

Xác nhận thằng này scam nhé... Không dám trung gian. tạo nhiều nick clone tạo uy tín. anh em cẩn thận và mod vào làm việc ngay
trẻ trâu vừa thôi nhé. topic đã nói rất rõ rồi. ko bán thì thôi. pm nói vài câu thì chửi bới. mình scam của bạn cái gì?

nicksterko

Junior
Reactions
652
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
:oops:. vãi cả thánh. yahoo mình là cái quý nhất. tất cả các tài khoản đều dùng email yahoo. trang web và fanpage của mình vẫn hoạt động bình thường. yahoo dùng sms bảo mật nên ko bao giờ có chuyện bị hack

Nick yh mà là cái quý nhất của cậu ah, thế thì hiểu.

bán thì bán. ko bán thì thôi. đã ai làm gì bạn chưa mà chửi bới. trẻ trâu

Nick yh mà là cái quý nhất của cậu ah, thế thì hiểu.
tất cả các tài khoản trực tuyến liên quan đến $ mình đều dùng email này. chưa kể yahoo có gần 1000 friend toàn người ta ad. mất các tài khoản khác thì lấy lại được = email. nên yahoo mình ko bao giờ để mất được

:p. ko biết Cá Ca là mem nào trên forum. vừa pm mình đã witdraw 100$ vào email mình. nếu thứ 2 nhận được $ mình sẽ chuyển tiền. những ai kiếm paypal giao dịch với mình cho nhanh gọn nhé. ai giao dịch thành công thì confirm để mình kiếm ít uy tín. thu mua thường xuyên, và lâu dài
lưu ý để tránh scam, vụ này mình cũng mới biết là có rất nhiều scam. nên mình sẽ ko pm ai trước. ai bán thì pm yahoo mình tieudattai
yahoo online 24/7
Nếu cậu xác định mua thường xuyên lâu dài, tớ khuyên cậu nên đóng BH cho MMO4ME. Tại sao cậu nên đóng BH:

1. Giao dịch thuận tiện, khỏi phải giải thích, chứng minh hay nhận "gạch đá" và cũng là cách mà cậu tôn trọng khách hàng.
2. Lợi nhuận rất lớn vì nguồn PP trên này rất dồi dào, chỉ sợ cuối cùng acc cậu cũng dính mít HK.

Thân.

Nếu cậu xác định mua thường xuyên lâu dài, tớ khuyên cậu nên đóng BH cho MMO4ME. Tại sao cậu nên đóng BH:

1. Giao dịch thuận tiện, khỏi phải giải thích, chứng minh hay nhận "gạch đá" và cũng là cách mà cậu tôn trọng khách hàng.
2. Lợi nhuận rất lớn vì nguồn PP trên này rất dồi dào, chỉ sợ cuối cùng acc cậu cũng dính mít HK.

Thân.
:rolleyes:. vậy cho nhanh nhé. vì mình đọc rule lằng nhằng quá. nên mình chuyển cho bạn 2 triệu. bạn xác nhận cho mình là giữ của mình 2 triệu đảm bảo. vậy được ko

Khôg có chứng cứ là ra đaỏ dài hạn đó nha:p:p:p

- Nếu ra đảo cũng cảm thấy vui vì đã giúp được anh em newbie tránh đi một thằng scam:oops: . Nói tóm lại đóng bảo hiểm giao dịch trung gian là mọi chuyện sẽ được giải quyết và mua bán PP ở đây phình thường. còn việc search google kiểm tra info bạn là ai mình thiết nghĩ nó xem như là một trò hề của bạn tạo ra:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week