• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.345
- Nếu ra đảo cũng cảm thấy vui vì đã giúp được anh em newbie tránh đi một thằng scam:oops: . Nói tóm lại đóng bảo hiểm giao dịch trung gian là mọi chuyện sẽ được giải quyết và mua bán PP ở đây phình thường. còn việc search google kiểm tra info bạn là ai mình thiết nghĩ nó xem như là một trò hề của bạn tạo ra:rolleyes:
Đôi khi phải để cho newbie ăn cam họ mới có kinh nghiệm trong mọi giao dịch chứ cảnh báo hoài mà họ có chịu nghe đâu :D:D:D
P/s: Có 1 tên scam mềnh tag hoài mà mấy Mod có ai thèm để ý đâu chờ ngày nó scam roài chắc mới chịu banned nó :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

tieudattai

Newbie
Reactions
40
MR
0.012
:(. ý bạn nói là bạn witdraw về email mình à. như vậy $ pp ko nhận ngay được đúng ko. như vậy mình ko chuyển tiền trước nhé. tính mình hay quên lắm. còn @nicksterko đứng ra cầm hộ mình 2 triệu cho mọi người yên tâm được ko. sao ko trả lời

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
:(. ý bạn nói là bạn witdraw về email mình à. như vậy $ pp ko nhận ngay được đúng ko. như vậy mình ko chuyển tiền trước nhé. tính mình hay quên lắm. còn @nicksterko đứng ra cầm hộ mình 2 triệu cho mọi người yên tâm được ko. sao ko trả lời
rút rồi mà
add vào pp nữa là có luôn mà..

@@, mình mua để tiện rút về và tiện cho nhiều người có ít paypal thôi. mà bạn cũng chơi tlbb à
ukm chơi nhiệt tình là đằng khác ấy chứ...cũng đang sử dụng auto của b đây nhưng tiếc ko dùng pp để sell cho b. nói chung với nik mới nên anh em có phòng đề phòng thôi nên b thông cảm. kiếm ai quen biết trong mmo4me này có bảo hiểm thì nhờ trung gian cho đỡ bị ném đá

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
:rolleyes:. ok thì đọc cho mình stk viettinbank để mình chuyển. còn paypal thì mình ko sợ limit vì dùng lâu rồi chả thấy vấn đề gì
:D chưa vấn đề thôi chứ ko phải là mãi ko có, đừng vội nghĩ bạn là người thân của PP, đừng tỏa ra quá pro về PP đối với PP thì ko có gì có thể biết trước đc ai biết đc sau khi hôm nay cậu đi ngủ rồi dậy acc cậu đã limit :)

Reactions
659
MR
1.670
Chat with me via Skype
anh em cẩn thận,cầm hộ có 2 triệu mà nó đi mua 1 cục cũng ớn nha,bác thớt nhập gia tùy tục đi bác,e là cháu bác nguyễn tấn sang đây ,ko tin search gu gồ xem,mà vào đây cũng theo quy luật

:p. miễn bàn luận nhé. mua 100$ ko nhờ cầm hộ 2 triệu thì cầm bao nhiêu. cho mình xin 2 chữ bình yên đi. dù sao những người pm bán cũng quá đủ rồi, chắc sẽ mua của mấy người này thường xuyên

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
:rolleyes:. sao cũng được. 120k nhiều lắm chứ. dù sao cái từ khóa tieudattai cũng có trên google rồi nhé. uy tín của mấy người khác ntn. có được từ khóa trên google ko?
Thế chú lấy đếu gì ra chú bảo chú là thằng trên google tên là tieudattai ? anh bảo anh là Nguyễn Tấn Dũng chú cũng tin à :D:D:D

:rolleyes:. thế bạn nghĩ người ta google từ khóa tieudattai để làm gì. còn nhiều từ khóa liên quan như auto tieudattai, microauto vân vân và vân vân. trang chủ tieudattai.com cũng có yahoo mình. thôi bớt gạch cho mình nhờ

gj4cm0y3u3m

Junior
Reactions
102
MR
0.002
KHÔNG CẦN BIẾT TIỂU DÁT DAI LÀ AI NHƯNG CẢNH BÁO ANH EM LÀ TRUNG GIAN MÀ GIAO DỊCH CHẢ TIN BỐ CON THẰNG NÀO HẾT.
UY TÍN Ở NGOÀI KHÔNG BIẾT VÀO MMO THÌ CỨ CÓ CÁI BẢO HIỂM LÀ AN TOÀN NHẤT TRỪ KHI ANH SHIN SCAM =))))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week