Nghi vấn đổ vỏ

tuan99452

Hero
Reactions
528
MR
0.408
tình hình có con bạn cấp 3, giờ năm 3 rồi, cũng hay chat vs gặp nhau, tự dưng nó bảo thi av tệ nên dụ mình ra vũng tàu chơi
mình học ở hcm
mà ngay mấy ngày thi thì sao mà đi đổ đc

trích lại lời thớt: "mình có con bạn phim cấp 3" :eek:

tình hình có con bạn cấp 3, giờ năm 3 rồi, cũng hay chat vs gặp nhau, tự dưng nó bảo thi av tệ nên dụ mình ra vũng tàu chơi
mình học ở hcm

View attachment 66876

xuống đó nó ăn nhậu cho đỡ buồn thôi, ko phải nó cho ăn thịt nó đâu mà hóng quá =]

mình học ở hcm

View attachment 66876
Bao giờ phát thiếp cưới mới tạm coi là chắc chắn mình còn cưới nó. Năm 3 mà chú đã sợ nó bắt đổ vỏ thì e lo xa quá. E nó thích thì chích thui chú.

Mấy thánh ơi, vào đây giúp em, tình hình là 3 năm rồi em chưa cưa được em nào, giờ em muốn cưa 1 em
:( mấy thánh giúp em với, và cách nào discuss để anh em vào bàn với cách tán gái với èo èo, đang cần gấp, mai đi gặp em nó lại rồi

Mấy thánh ơi, vào đây giúp em, tình hình là 3 năm rồi em chưa cưa được em nào, giờ em muốn cưa 1 em
:( mấy thánh giúp em với, và cách nào discuss để anh em vào bàn với cách tán gái với èo èo, đang cần gấp, mai đi gặp em nó lại rồi
Mai trước khi đi gặp ẻm, đi xxx với cave đã rồi bảo mấy em cave dạy cho cách tán gái =))

FA 20 năm rồi đây, chán vl

bạn bè gì mà ko giúp nhau lúc khó khăn, trễ ngày, bác cứ làm tới bến ninh kiều đi, có gì mang full hd lên ae bàn luận tiếp, biết đâu tui reup thành công chia cho 50% . sợ gì đổ vỏ. sợ ko chấm mút đc miếng nào thôi

Mai trước khi đi gặp ẻm, đi xxx với cave đã rồi bảo mấy em cave dạy cho cách tán gái =))
Bác ơi em nó không phải dạng cave bác à, cave nó gặp 6s là thèm rồi, còn con này nó k thèm. nó từ chối thẳng với lí do đó là quy định của khu du lịch :( em k xin được sdt nó

chú cứ sắm ngay mấy chai rượu vodka 40 độ đút vào bali mang theo , khi nào thấy nóng hoặc bế tắc thì uống ắt sẽ có kế =)))

Kiếm mấy cai BCS gai mang theo đề phòng là ok. Nếu sợ bục thì đeo 2-3-4-5 cái chắc là an toàn. Cứ thế mà đi thôi, chuyện này phải bản lĩnh phụ nữ mới vui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom