nghỉ chơi youtube share tool report

Status
Not open for further replies.
tools report thì có 1 con virus
tools bootview là dạng câu down (offers)

nói trắng ra là mình ko có xài, tải về check coi có virus ko thui :D

Chuẩn luôn.
Vote cho ra đảo.:D:D

tools report thì có 1 con virus
tools bootview là dạng câu down (offers)

nói trắng ra là mình ko có xài, tải về check coi có virus ko thui :D

dạ mợ tắt anti giúp con! khổ ghê mấy thánh mờ thiệt,anti virust nó nhận diện nhầm các bác đọc sách trước giúp em, bố khỉ không phải khi ko mà em bảo làm ơn tắt virust trước khi xài!

tải về nhưng vẫn chưa dám giải nén ra :D

dạ mợ tắt anti giúp con! khổ ghê mấy thánh mờ thiệt,anti virust nó nhận diện nhầm các bác đọc sách trước giúp em, bố khỉ không phải khi ko mà em bảo làm ơn tắt virust trước khi xài!
ơ, ko có virus thì sao anti nó báo là virus nhỉ ?
mình là dân chuyên offers nên file bot ko mặt mình dc đâu nhé :rolleyes:

ơ, ko có virus thì sao anti nó báo là virus nhỉ ?
mình là dân chuyên offers nên file bot ko mặt mình dc đâu nhé :rolleyes:

giỏi dữ hen? thế con bot này tên gì? nói xem thử đúng ko? với lại chơi offer chắc ko cần đổi mã MD5 đâu, học ytb vài tháng để biết đi rồi nói, ông kiếm tui .exe nào đổi mã MD5 mà ko bị anti viruts diệt nhầm xem?

thôi bác xóa toppic đi cho lành

không phải khi không mình share tool, nhưng do mấy ban newbie bị tụi chơi theo group chặt chém ko còn đất mà cạp nên mới đưa lên, ai ghét bỏ thì chịu, phá cho nát thị trường luôn, ai cũng biêt h ytb siết rồi, Net thì ko cho vào, GA thì bị report, ghét nên mới đưa lên đã là chiến trường thì ai cũng phải có vu khí,

hello,
thớt có lòng share thì post virus total lên nữa nha :p

giỏi dữ hen? thế con bot này tên gì? nói xem thử đúng ko? với lại chơi offer chắc ko cần đổi mã MD5 đâu, học ytb vài tháng để biết đi rồi nói, ông kiếm tui .exe nào đổi mã MD5 mà ko bị anti viruts diệt nhầm xem?
zị ó hõ =]]
trước khi vào 4rum này, thì mình theo chuyên ngành hack & crack, ko biết có giỏi ko nữa =]]
change md5 mà anti ko check ra dc thì trên thới giới này sẽ ko còn tồn tại cái từ anti virus nữa rùi pro à =]]

Cám ơn thớt đã share, cho nát bấy luôn đi :D:D:D

Không có xài được đâu, nếu k nhầm thì chủ thớt có nick face là Nguyễn Diễm Hương, mới hack được cái acc GA có gần 1k$ thì phải

đi share mà như kiểu mời gọi người khác dùng vậy =)) 1 admin trên group FB từng lên tiếng về tool này rồi nhé. Vui trong chốc lát, tan nát cả tháng đấy các thím =)))

cái thớt này có ý nghĩa mẹ gì đâu, đóng đi cho lành, cái nào đáng rp thì người xem họ sẽ tự rp, đ` đến lượt tool (chưa xét đến vấn đề virus)

Kệ đi RP cho bớt rác, phim hay video năm 2014 mà để 2015 rồi mới nhất vào xem ngứa cả ass nên ủng hộ tool RP đỡ reup

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,687
171,776
Latest member
Pitbull
Back
Top Bottom