Ngày tầm 8h tốc độ gõ cũng ok thu nhập trung bình bao nhiêu/tháng các pro nhĩ?

ngày trước mình gõ pix nó load cho éo kịp gõ, bấm esc gần chết mỗi lần bão code, khi đó capt nó đâu hết code như giờ

Cũng thời cũng thế cũng là ta,
Nếu thời đi khỏi giỏi đứng nhìn

Trung bình 1h=1$, ngày làm 15h là 15$. Trừ 9h ăn ngủ ụ ỉa.:eek:
Một tháng 30 ngày = 450$. Rate 21.5= 9.675.000 vnđ. Nhớ trừ 5k phí chuyển tiền (tuỳ bank).o_O
Chúc bạn kiếm được nhiều $$$ :):):)

Trung bình 1h=1$, ngày làm 15h là 15$. Trừ 9h ăn ngủ ụ ỉa.:eek:
Một tháng 30 ngày = 450$. Rate 21.5= 9.675.000 vnđ. Nhớ trừ 5k phí chuyển tiền (tuỳ bank).o_O
Chúc bạn kiếm được nhiều $$$ :):):)
bạn làm dự án nào thế ? chỉ mình làm với được hôn? love you!

lúc xưa mình cũng gõ được 3 ngày, chơi Kolo, mỗi ngày 2 tiếng, dc 0.5$ thui bỏ luôn, ko đủ tiền điện với tiền khám mắt. tập trung làm cái khác tốt hơn,

Hóng. Mình một giờ gõ được 1000 code kolo. Nhưng giá bèo bọt quá, có 0.5$. Ae tư vấn dự án nào mà 1h được khoảng 1$ không? mình gõ chủ yếu từ 2h sáng đến 9-10h sáng. trừ nghỉ ngơi thư giãn khoảng 1,5h

Hóng. Mình một giờ gõ được 1000 code kolo. Nhưng giá bèo bọt quá, có 0.5$. Ae tư vấn dự án nào mà 1h được khoảng 1$ không? mình gõ chủ yếu từ 2h sáng đến 9-10h sáng. trừ nghỉ ngơi thư giãn khoảng 1,5h
Gõ 1h lên 2000 code là được 1$ đó bạn. Giờ mong có code để gõ là mừng rồi. rate cao mà không ra code cũng vậy à

em rất nể các bác, đời em thấy có người kiếm cả tỷ bạc em cũng nể nhưng không bằng mấy bác gõ captcha, em bỏ cuộc sau 20s gõ và gần 4 năm rồi em mới xem 1 topic của captcha

:D Kỉ niệm không bao giờ quên ngày đầu tập tành MMO kiếm được 7 vmz từ việc gõ capcha... thật sự rất nể bác nào làm được món này cả năm

:D Kỉ niệm không bao giờ quên ngày đầu tập tành MMO kiếm được 7 vmz từ việc gõ capcha... thật sự rất nể bác nào làm được món này cả năm
có thánh làm 8 năm ngày 16h kìa thím :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom