• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Ngày đẹp trời kháng nghị thành công nhiều video bản quyền bên thứ 3 từ thằng Adrev

JackX56

Senior
Reactions
52
MR
0.000
Chắc ae làm youtube lâu thì ko lạ với thằng của nợ chuyên đi nhận vơ bản quyền nhạc Adrev này , cái chính do cái cơ chế nhận bản quyền lỏng lẻo của nó nên nhiều thằng lợi dụng để nhận vơ bản quyền nhạc , ai mới chơi có thể sẽ không dám kháng kiện do sợ die kênh hay ăn gậy , nhưng như mình thì chơi tới cùng , video nhạc game up từ đời nào có thằng nhận vơ ức chế vãi ,

hôm nay sau 1 thời gian kiên trì kháng thì nó cũng sợ mà rút lại hết , khuyên các bạn nếu sử dụng nhạc free hay nhạc trong game mà bị thằng này nhận vơ thì cứ kháng tẹt đi ko phải xoắn , nhất là nó đề kiểu Adrev thay mặt cho abc... nhé .

Đôi lời chia sẻ vì nếu kháng thành công thì những người sau sử dụng nhạc free đó sẽ ko bị nó nhận vơ bản quyền :) .

BẠN KHÁNG CÁO NHƯ THẾ NÀO, BẠN KHÁNG CÁO MỤC NÀO

Tôi tin rằng khiếu nại bản quyền này không hợp lệ do:
Tôi sở hữu CD / DVD hoặc đã mua bài hát trực tuyến.

Tôi không bán video hoặc kiếm tiền từ video đó.

Tôi đã trả tiền cho video.

Video này là nội dung gốc của tôi và tôi sở hữu tất cả các quyền cho video đó.

Tôi có giấy phép hoặc sự cho phép của chủ bản quyền thích hợp để sử dụng tài liệu này.

Việc sử dụng của tôi đối với nội dung đáp ứng các yêu cầu pháp lý cho việc sử dụng hợp pháp hoặc giao dịch hợp lệ theo luật bản quyền hiện hành.

Nội dung ở trên miền công cộng hoặc không đủ điều kiện để bảo vệ bản quyền.

BẠN KHÁNG CÁO NHƯ THẾ NÀO, BẠN KHÁNG CÁO MỤC NÀO

Tôi tin rằng khiếu nại bản quyền này không hợp lệ do:
Tôi sở hữu CD / DVD hoặc đã mua bài hát trực tuyến.

Tôi không bán video hoặc kiếm tiền từ video đó.

Tôi đã trả tiền cho video.

Video này là nội dung gốc của tôi và tôi sở hữu tất cả các quyền cho video đó.

Tôi có giấy phép hoặc sự cho phép của chủ bản quyền thích hợp để sử dụng tài liệu này.

Việc sử dụng của tôi đối với nội dung đáp ứng các yêu cầu pháp lý cho việc sử dụng hợp pháp hoặc giao dịch hợp lệ theo luật bản quyền hiện hành.

Nội dung ở trên miền công cộng hoặc không đủ điều kiện để bảo vệ bản quyền.

cái việc sử dụng của tôi đối với ý , ko thì tôi có giấy phép , miền công cộng thì hên xui dễ bị bác bỏ hơn .

30 ngày nếu nó ko rep thì tự thả , nếu nó xét thì thả sớm hơn , ko thì mail trực tiếp , trên mạng hướng dẫn cách chống lại thằng này đó

Tóm lại bác kháng bằng cách nào và đại loại là ntn?

mình cứ kháng trên youtube thôi , tick vào cái ô

-
hoặc

Việc sử dụng của tôi đối với nội dung đáp ứng các yêu cầu pháp lý cho việc sử dụng hợp pháp hoặc giao dịch hợp lệ theo
luật bản quyền hiện hành.

ko thì mail trực tiếp nó viết bằng tiếng anh doạ , thường sau 30 ngày nó còn chả thèm duyệt đơn khiếu nại youtube rồi đc thả , ko thì nó đọc còn đc thả nhanh hơn , nói chung cách viết mail trực tiếp nó là đơn giản nhất , nhưng mình phải nắm chắc nhạc đó là nhạc free hay ko đủ điều kiện bản quyền nhé , chứ cũng ko phải lợi dụng lung tung đc .

mình cứ kháng trên youtube thôi , tick vào cái ô

-
hoặc

Việc sử dụng của tôi đối với nội dung đáp ứng các yêu cầu pháp lý cho việc sử dụng hợp pháp hoặc giao dịch hợp lệ theo
luật bản quyền hiện hành.

ko thì mail trực tiếp nó viết bằng tiếng anh doạ , thường sau 30 ngày nó còn chả thèm duyệt đơn khiếu nại youtube rồi đc thả , ko thì nó đọc còn đc thả nhanh hơn , nói chung cách viết mail trực tiếp nó là đơn giản nhất , nhưng mình phải nắm chắc nhạc đó là nhạc free hay ko đủ điều kiện bản quyền nhé , chứ cũng ko phải lợi dụng lung tung đc .
Nó nhận vơ chết cả kênh em rồi thì kháng kiểu gì vậy bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom