Ngày 20 vagex cho đăng kí ??? AE làm ref tôi nhá có thưởng với công sức của mình

Đã reg cho bạn! Trước có nghe nói nhưng chưa đụng qua cái này bao giờ, bạn cho hỏi 1 IP đăng ký nhiều acc được không?

Đã reg cho bạn! Trước có nghe nói nhưng chưa đụng qua cái này bao giờ, bạn cho hỏi 1 IP đăng ký nhiều acc được không?

Câu trả lời của bạn đây:

Code:
1. Only 1 registered account per person.
2. Only 1 version of the viewer may be run per household IP. You will not receieve any credits if you run the viewer on 2 or more computers with the same household IP. If you continue to do this your account will be deleted without notice. As of 1st July 2011 we will only accept views from registered IPs and machines addresses in your account.

Hình như cái này vừa chạy viewer vừa dùng add on firefox nó tính credit gấp đôi hay sao ấy nhỉ

Hình như cái này vừa chạy viewer vừa dùng add on firefox nó tính credit gấp đôi hay sao ấy nhỉ

đúng vậy các bạn cứ reg theo link của mình được hưởng hoa hồng khi kiếm tiền với add-on và tool vagex

cái này chủ yếu tuyển ref mới ngon chứ treo ăn đc ..... cứ treo đi rồi biết đc bao nhiêu liền mà. Lúc đó đừng than thở sao ít wa rồi phí tiền VPS nhé
:D

cái này chủ yếu tuyển ref mới ngon chứ treo ăn đc ..... cứ treo đi rồi biết đc bao nhiêu liền mà. Lúc đó đừng than thở sao ít wa rồi phí tiền VPS nhé
:D

tùy mỗi người mỗi vẽ làm nên bức tranh ???? tuyển thêm ref ăn hoa hồng % credit của nó

Có ăn mới mau kiếm lời

update rate hnay : (Exchange Rate = $1 / 33159.6 credits)
Rate thay đổi hàng ngày có khi lên 45k/1$. Cân nhắc nếu ko sẽ phí tiền. The end. Chúc bạn tuyển đc nhiều gà về chăn.

Mịa thằng Vagex làm ăn chuối bỏ mẹ. Add hơn 10k point mà video dc có hơn 1k view, 0 like ko sub ko fav luôn mới ghê. Có lần add 1k mà éo có cái view nào.

1. Cái này nó cho 3IP -3 máy, nhưng mà phải là 1 IP 1 máy đúng không, chứ 2 máy mà 1 IP thì cũng tịt phải không?
2. CÒn cái mục 10 account Youtube là sao nhỉ? (một máy được dùng 10 tài khoản à)

1. Cái này nó cho 3IP -3 máy, nhưng mà phải là 1 IP 1 máy đúng không, chứ 2 máy mà 1 IP thì cũng tịt phải không?
2. CÒn cái mục 10 account Youtube là sao nhỉ? (một máy được dùng 10 tài khoản à)

3IP - 3 VPS - 3 ADD-ON FIREFOX - 3 TOOL VAGEX

1 IP 3 MÁY CŨNG ĐƯỢC NHƯNG CHỈ VỚI ADD-ON FIREFOX DÙNG ĐƯỢC CÒN TOOL VAGEX NÓ KO CHO CHẠY 2-3 MÁY TRÊN CÙNG 1 IP

CÒN MỤC 10 ACCOUNT YOUTUBE 1 ACCOUNT YOUTUBE =1 MÁY CÙNG IP MUỐN BAO NHIÊU CŨNG ĐƯỢC NHƯNG ÍT NHẤT 5 ACC YOUTUBE TRONG CÙNG 1 IP

Mịa thằng Vagex làm ăn chuối bỏ mẹ. Add hơn 10k point mà video dc có hơn 1k view, 0 like ko sub ko fav luôn mới ghê. Có lần add 1k mà éo có cái view nào.

KO PHẢI CHUỐI NÓ CÓ CHÍNH SÁCH HẠN CHẾ MEMBER THÔI

Last edited:
quan trọng khi đăng kí xong nhớ chạy để lên credit nhé , đừng phụ thuộc vào ref

Có ref nó cũng chạy mới ăn được % credit của ref nữa

Nhớ chạy phần mềm để ref và chính mình được % credit mà quy đổi ra tiền nhé

3IP - 3 VPS - 3 ADD-ON FIREFOX - 3 TOOL VAGEX

1 IP 3 MÁY CŨNG ĐƯỢC NHƯNG CHỈ VỚI ADD-ON FIREFOX DÙNG ĐƯỢC CÒN TOOL VAGEX NÓ KO CHO CHẠY 2-3 MÁY TRÊN CÙNG 1 IP

CÒN MỤC 10 ACCOUNT YOUTUBE 1 ACCOUNT YOUTUBE =1 MÁY CÙNG IP MUỐN BAO NHIÊU CŨNG ĐƯỢC NHƯNG ÍT NHẤT 5 ACC YOUTUBE TRONG CÙNG 1 IP

1. Nói vậy là cung 1IP thì có thể tạo 10 nick, 1 nick 1 máy ?
2. 1 nick 1IP 3 máy chạy addon-firefox (dĩ nhiên là chỉ có 1 máy chạy tool => gấp 4 lần). Vậy nếu dùng 3IP thì chạy 9 máy được hả bạn (gấp 10 lần).

2. 1 nick 1IP 3 máy chạy addon-firefox (dĩ nhiên là chỉ có 1 máy chạy tool => gấp 4 lần). Vậy nếu dùng 3IP thì chạy 9 máy được hả bạn (gấp 10 lần).

tạo ít thôi 1 hay 3 account thôi rồi chạy
1 nick 1IP 3 máy chạy addon-firefox (dĩ nhiên là chỉ có 1 máy chạy tool => gấp 4 lần). Vậy nếu dùng 3IP thì chạy 9 máy được hả bạn (gấp 10 lần) --->>> cheat pro hơn tôi rồi

Mà khả năng nó blocked account 1 sớm 1 chiều thôi đừng có dại nhé

tạo ít thôi 1 hay 3 account thôi rồi chạy
1 nick 1IP 3 máy chạy addon-firefox (dĩ nhiên là chỉ có 1 máy chạy tool => gấp 4 lần). Vậy nếu dùng 3IP thì chạy 9 máy được hả bạn (gấp 10 lần) --->>> cheat pro hơn tôi rồi

Mà khả năng nó blocked account 1 sớm 1 chiều thôi đừng có dại nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom