Ask Ngày 1k lead thì ssh đâu click lại

Reactions
3
MR
0.000
Không hiểu mấy pro tuyển mem ngày cả nghìn lead 1 con thế thì ssh mà đủ 10k để click nhỉ:oops::rolleyes:
Bác nào thông não với

Có cung ất có cầu. Thì đương nhiên phải có mối cung cấp mỗi ngày rồi. Người Bán đầy ra mà

Không hiểu mấy pro tuyển mem ngày cả nghìn lead 1 con thế thì ssh mà đủ 10k để click nhỉ:oops::rolleyes:
Bác nào thông não với
Thím không có không đồng nghĩa với nguời khác không có! :D

click là click vào link load ra off à các bác hay click cái gì.bác nào biết thông giúp e phát :oops:

click là click vào link load ra off à các bác hay click cái gì.bác nào biết thông giúp e phát :oops:

Thím ơi check inbox nha :D

click là fake ssh rồi load link cho nó nhảy ra CHPlay hoặc đến 1 link nào đó nó ngưng lại, gọi là click, cứ 1 lần load trong thời gian khoãng 60 giây, thì đc tính là 1 click

Bác nào thông não với
tổng ssh hiện tại theo mình biết thì có khoãng 13 triệu con, nên việc tìm ra 10k con ssh thì ko có gì là ko thể ^^!
còn việc tìm đâu ra thì có 3 phương thức:
1. Mua
2. Scan
3. Dùng ADS của FB-GG.....

click là fake ssh rồi load link cho nó nhảy ra CHPlay hoặc đến 1 link nào đó nó ngưng lại, gọi là click, cứ 1 lần load trong thời gian khoãng 60 giây, thì đc tính là 1 click

tổng ssh hiện tại theo mình biết thì có khoãng 13 triệu con, nên việc tìm ra 10k con ssh thì ko có gì là ko thể ^^!
còn việc tìm đâu ra thì có 3 phương thức:
1. Mua
2. Scan
3. Dùng ADS của FB-GG.....
dùng ads facebook+ gg thì 1 k click tầm bao nhiêu $ thế bác

mua traffic. nhanh gon lẹ. :D

có bác nào cho em xin info trang nào bán ssh tự động hoặc bác nào bán với ạ. em xin cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom